Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Xe có cổng OBD II là được, nhưng không sure hiện đầy đủ các thông số hay không. Vì nó có nhiều mục để tùy chỉnh lắm.
e thấy cái này hay hay mà kg biết có lắp vào xe e được kg nữa
cảm ơn bác

Hạng C
12/5/14
567
550
93
38
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em công nhận là E46 cực kì tốt, Hồi tết e chạy về đường Đà Lạt => Nha Trang. Là lái mới, ko rành đường mà chạy BMW nên máu nữa. Xém tý lọt hố, hên là BMW có hệ thống phanh tốt, xe cứng nên lướt cái vèo qua cua nguy hiểm. H đi đường lạ em ko dám liều nữa :(

• Like
Reactions: NghiMi
Hạng C
10/4/13
750
605
93
49
TP HCM
NVL gổ khúc với vỏ xe bị rơi rớt dọc đường nhiều lắm. Đi lớ quớ cán lên thì mệt. XXX chỉ canh bắt xe, chứ thấy thì cũng kệ mẹ. Đường 80kmh mình muốn làm việc tốt dừng lại lượm quăng vô lề cũng khó.

ps: nếu có chia làn thì không có khái niệm bắt vượt phải. Chỉ cần chuyển làn đá xinhan là ok.

Cubi cho anh hoi vu Chia lan ti, di trên duong toc do cho phep 80km/h co con luon, vach dut ma ở trước co chiec xe tại Chay 40km/h thi vuot phải co dc ko? Ga vu này qua

• Like
Reactions: NghiMi
Hạng B1
3/8/11
70
70
18
Cubi cho anh hoi vu Chia lan ti, di trên duong toc do cho phep 80km/h co con luon, vach dut ma ở trước co chiec xe tại Chay 40km/h thi vuot phải co dc ko? Ga vu này qua

Chú Tuấn :) Người quen chú nè :)))

Đường 80km/h mà xe trước chạy chậm chú cứ đá đèn xin vượt. Xin không được thì cứ đá xi nhan rồi chuyển vào làn trong, NHƯNG tránh chuyển lại làn ngoài liền mà chạy lên 1 khúc xa xa rồi hãy chuyển. Làm vậy để xxx có thấy cũng ko bắt lỗi vượt phải được, nều bị chụp vào mình cũng có thể bật lại vì mình chỉ chuyển vào làn trong thôi và chạy luôn trên làn đó ( tất nhiên là trong giới hạn 80km/h).

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113

Chuyển qua lại thoải mái, miển đừng chuyển vô làn xe máy thôi. Nếu là quốc lộ.
Còn nếu không chia làn như đường đi tây ninh thì chịu khó đu đít . Nếu tài xế ý tứ họ không né vô nhưng bật xi-nhan trái thì mình vẩn vượt phải ok. Ngược lại mình đang đi, thằng sau đá đèn xin vươt, làm biếng chuyển làn mà nhìn xa xa không thấy bóng dáng vàng vàng, thì cứ bật xi nhan trái, nó hiểu ý là nó vượt phải .

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Bác Mèo ít đọc Trên đường thiên lý nè :)

• Like
Reactions: Cat_forest
Hạng C
10/4/13
750
605
93
49
TP HCM
Chú Tuấn :) Người quen chú nè :)))

Đường 80km/h mà xe trước chạy chậm chú cứ đá đèn xin vượt. Xin không được thì cứ đá xi nhan rồi chuyển vào làn trong, NHƯNG tránh chuyển lại làn ngoài liền mà chạy lên 1 khúc xa xa rồi hãy chuyển. Làm vậy để xxx có thấy cũng ko bắt lỗi vượt phải được, nều bị chụp vào mình cũng có thể bật lại vì mình chỉ chuyển vào làn trong thôi và chạy luôn trên làn đó ( tất nhiên là trong giới hạn 80km/h).

À, có thằng cháu ở mãi bên Úc mới về mà còn rành đường VN hơn cả mình nữa, hôm bữa đi P.Rang vô đến P. Thiết đi trên đường có con lươn, bên phải vạch liền, chung với xe máy mà chạy sau chiếc xe tải...oải quá nên vượt phải, chưa kịp vô lại lane trong thì...áo vào quặc vô...chào đồng chí, lỗi này giam bằng 2 tháng, mức phạt 2,5tr...nghe đuối. biết là sai rõ rồi, nhưng thắc mắc là cũng trường hợp í, nếu đường có con lươn nhưng cũng chỉ có 2 lane thôi, mà vạch đứt thì vượt phải được chứ hả mấy sư phụ?

Note : Rednose thứ 7 này rảnh không, xách con E90 hay con f10 xuống hồ tràm đú với mấy lão già này ko?

• Like
Reactions: rednose
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
nếu giữa tim đường có lane cứng. Mổi phần có 2 lần phân bằng lằn gạch đứt khúc. Thì tại mổi giao lộ sẽ có biển nhắc 411 hoặc 412. Nếu lane trong vẩn dành cho otô thì đá xi nhan chuyển làn xong thủng thẳng vượt rồi chuyển lại.
Thường khi vượt nên lú ra nữa chiếc thôi . "nhìn xa trông rộng" coi có bóng dáng bồ câu không thì triển khai. Còn lú nhú thì thụt lại, xui lắm mới bị bắt ngay lúc vượt thì phải chịu ói $.

Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
Hehe con 3030 này giờ đang đậu trong hầm chung cư em. Nhìn ngon quá lại thèm. Hichic.

E46 325 giờ còn được mấy con cứng nhỉ?

Hạng C
30/3/14
605
912
93
Hehe con 3030 này giờ đang đậu trong hầm chung cư em. Nhìn ngon quá lại thèm. Hichic.

E46 325 giờ còn được mấy con cứng nhỉ?
Con nào mà chả cứng, mềm sao ngồi lên chạy đc bác, hehe em đùa tí

• Like
Reactions: kenpham