Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Hehe con 3030 này giờ đang đậu trong hầm chung cư em. Nhìn ngon quá lại thèm. Hichic.

E46 325 giờ còn được mấy con cứng nhỉ?

Con nhủ be đang dọn này nhìn cũng được lắm à. Nhưng có hứa để một anh miền xa vô coi mắt rồi. Bể kèo rồi mới qua chợ rao.

• Like
Reactions: marring
Tập Lái
24/3/15
9
1
3
29
Do em bán phụ tùng, dạo này bán ế nên lấy ra thay vô xe bớt cho đở chật nhà.
bác bán phụ tùng bmw pm e e với e cần nhiều đồ lắm dt 0984436589 thank bac nhiu

• Like
Reactions: rupy
Tập Lái
21/10/14
10
19
3
Vưng! Thấy các bác hướng dẫn khá chi tiết, và em cũng tìm hiểu, hy vọng là đủ để chọn lựa giữa chuyện túi tiền và mong muốn... nên quyết định tham gia hội e46 với các bác. Tuy nhiên, chuyện quyết tâm này chưa khó bằng quyết định: nếu mọi việc OK như mong đợi, em với vợ cả sẽ trên từng cây số từ Saigon về Danang. Biết là bác cubi làm rất cẩn thận rồi, nhưng em vẫn cứ đề nghị bác check thật kỹ và comment chân thành giúp em!

Trước em cũng đi đường trường rồi, tuy nhiên đi xa nhất chỉ khoảng 200km thôi, và đi về trong ngày. Tuy trước đây chưa có xe, chiếc này là chiếc đầu tiên mua, nhưng chắc do cô thương... nên lần nào đi cũng được lái Mer ML, chưa lái sedan lần nào. Cung đường 1/2 Vịt lần này chưa đi bao giờ, nên có phần hơi băn khoăn... Nên phải tìm hiểu và nhờ các bác chỉ bảo trên đường thiên lý!

Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
Bác yên tâm. 5 năm nay năm nào em cũng ôm sedan veed Đà Nẵng dịp tết qua tất cả các cung đường có thể. Yên tâm chạy fdi bác.

Đợt này e khuyên nên điql14 đường hcm sẽ đẹp hợ ql1

• Like
Reactions: cubibmw and marring
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Hehe con 3030 này giờ đang đậu trong hầm chung cư em. Nhìn ngon quá lại thèm. Hichic.

E46 325 giờ còn được mấy con cứng nhỉ?

Con đó đang đi pô macro. Nếu chui vô hầm nữa chắc nghe tiếng pô nó rền phê luôn.

Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
vô hầm mà nghe tiếng pô macro có khi nào bảo vệ nó ghét nó chích xì lốp xe ko anh :D
@marring: bác hỏi @NghiMi vì bác ấy vừa đi cung đường này bằng em 318 sport đấy ạ. để an toàn em nghĩ bác cứ chia chặng đường thành nhiều chặng nhỏ, nghỉ ngơi và kiểm tra xe. Chú ý cái đồng hồ nhiệt, nếu thấy nó vượt quá sang phía bên phải (sau 12h) thì dừng lại mà kiểm tra. thực ra xe ô tô Đức đi đường trường mới phát huy sức mạnh

Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
E
Con đó đang đi pô macro. Nếu chui vô hầm nữa chắc nghe tiếng pô nó rền phê luôn.
Em thấy đậu thôi chứ không nghe nó chạy. Chứ pô marco đồ dỏm gắn lên bmw làm gì bác. Chắc cũng chỉ thay cái muffler mà đồ marco sau 6 tháng lớp đệm bông gòn nó cháy hết thì tha hồ droning

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
E
Em thấy đậu thôi chứ không nghe nó chạy. Chứ pô marco đồ dỏm gắn lên bmw làm gì bác. Chắc cũng chỉ thay cái muffler mà đồ marco sau 6 tháng lớp đệm bông gòn nó cháy hết thì tha hồ droning

Cây pô đó nhập malay , đi mấy năm rồi vẩn ok bác ơi.