Hạng D
24/9/13
1.125
1.464
113
Giờ ai còn tiền đâu mà đổ vào kíu, chết chùm chắc lùn.

Hạng B2
18/8/20
156
792
93
31
Nên buồn hay vui các bác. Như em rất là buồn chứ thấy nhiều bác hả hê. Trạng chết , thì chúa băng hà. Nova rồi kéo theo một loạt các nhà đầu tư, người mua nhà, ngân hàng, công ty xây dựng, rồi những người làm việc liên quan trong đó có em.
Nói chung nhận tin này đứng về phía em là thật rất rầu
nếu nhiều thằng chết, 1 2 thằng sống nổi qua cơn này, thì nó được quyền hả hê chứ.

Hạng C
25/4/15
610
664
93
44
Nên buồn hay vui các bác. Như em rất là buồn chứ thấy nhiều bác hả hê. Trạng chết , thì chúa băng hà. Nova rồi kéo theo một loạt các nhà đầu tư, người mua nhà, ngân hàng, công ty xây dựng, rồi những người làm việc liên quan trong đó có em.
Nói chung nhận tin này đứng về phía em là thật rất rầu
kinh doanh phải trên nền tảng phát triển bền vững bác ạ, bong bóng cứ bơm căng căng mãi thì cũng có ngày nổ bùm, giá đất tăng mãi trong khi thu nhập ko theo đc thì ko ổn dòy. Nếu anh No dùng đòn bẩy hợp lý thì cũng đâu nên nổi

Hạng D
9/1/15
2.726
4.086
113
40
Những chủ thể khi khó khăn họ sẵn sàng bán cả cái nhà cuối cùng đang ở ra ở "trọ" để cứu doanh nghiệp.
Đây tài sản nó còn đầy, tiền nó đang gửi bank Thụy sỹ vài tỷ đô mà mở mồm ra là cầu cứu từ chính phủ.
đúng gồi.
tiền ở thị xĩ là tiền tích cóp của kao; còn dự án này nọ là của thiên hạ. ngu gì kao lấy tiền nhà ra xử lý.

Hạng D
28/9/13
1.137
22.977
113
Những chủ thể khi khó khăn họ sẵn sàng bán cả cái nhà cuối cùng đang ở ra ở "trọ" để cứu doanh nghiệp.
Đây tài sản nó còn đầy, tiền nó đang gửi bank Thụy sỹ vài tỷ đô mà mở mồm ra là cầu cứu từ chính phủ.
anh đẹp chai có căn nào Nova ko?

Hạng B1
22/6/12
78
73
18
Người VN ko hề ghét người giàu, bằng chứng là dân VIỆT rất thần tượng mấy thằng trùm tư bản nước ngoài. Vậy có bao giờ tự hỏi, tại sao người Việt lại ghét người Việt giàu có không ? Theo mình thì người giàu Việt giàu lên hầu hết đều nhờ móc ngoặc với những cán bộ tha hóa, họ có lợi thế hơn người khác để vơ vét tài nguyên, những người giàu này ko giàu nhờ cạnh tranh công bằng. Đó mới là nguyên nhân sâu xa của việc người Việt ghét dân giàu mới nổi :D
Chuẩn luôn

• Like
Reactions: gaconhung