Hạng C
28/6/15
670
941
93
Tiếng e e rít rít bên phụ, cũng có khả năng là quạt gió của điều hòa bên đó nó kêu nha anh, kiểm tra bằng cách tắt gió bên phụ rồi cúi xuống chổ cốp đồ nghe thử.

Hạng D
2/10/14
1.205
1.430
113
Chủ thớt bảo dưỡng hãng, thay đồ trong hãng đó. Đồ lởm khởm chỉ đến thế thôi, còn các hãng mua đc lô clear mẫu họ đầu tư và bây giờ bớt rồi.
Thiên Phú là 1 minh chứng, tái đầu tư bằng Sedona là ngủm củ tỏi luôn, xe vừa ồn vừa ù, khách đi dễ bị say xe, cày dăm bữa nữa tháng nằm gara miết.
Bão dưỡng hãng là điệu kiện cần thôi bác. Còn khi sử dụng thì vẫn phải có lỗi phát sinh chứ. Dưới đó 1 bình luận em có nói bệnh hư puly. Là bệnh hay gặp của máy dầu 2.2 này rồi bác. Mua xe để sử dụng bị lỗi thì nói. Chứ đỡ hơn mấy anh lỗi xong bấm bụng đi sửa trong im lặng. Và cho đó là xe ngon :D

• Wow
Reactions: city_modulo2013
Tập Lái
4/12/23
17
5
3
33
Anh chủ thớt sửa đc chưa? Đang định múc 1 con carnival mà vô thớt này mí a cmt đọc thấy rén ngang.
Chưa ra bệnh bác ạ. Mấy hnua e xuống bảo dưỡng phát nữa. Nếu ko đc thì e cũng chịu chứ đi mấy gara rồi ko ra bệnh

Hạng F
22/7/13
8.996
40.476
113
Hôm qua e có xuống hãng báo kiểm tra puly. Nhưng hãng báo ko phải do puly. Mà hãng báo phải bảo dưỡng những thứ này. Các bác xem hộ e có nên ko ạView attachment 3063414
Bác cứ mạnh dạng đưa 2 p/an cho họ:
1. Xe còn BH bị tiếng kêu đó, phải xử lý dứt điểm;
2. List bảo dưỡng trên cũng ko nhiều lúa, nhưng bắt dealer cam kết phải hết bệnh, nếu ko hết thì trách nhiệm là ntn, có hoàn $ lại ko? Vì thực tế tại sao bắt khách bỏ $ chi ra cho 1 lỗi mà chính họ còn ko biết ở đâu.
P/an: back up học mụ @lethangmy lập thớt với nick mới, khen lấy khen để xe Hèng, rồi canh thanh lý lùa mí a thông thái của nợ lởm khởm đó đi cho nhẹ đầu.