Hạng C
15/11/11
809
925
93
IHS công bố 9 mẫu xe "an toàn" nhất

http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/iihs-cong-bo-9-mau-xe-an-toan-nhat-1027076.htm
Tổ chức này cho rằng công nghệ an toàn và thiết kế xe được cải tiến đã giúp giảm nguy cơ tử vong cho người ngồi trên xe trong trường hợp xảy ra va chạm.
......
Danh sách đầy đủ (xếp theo thứ tự bảng chữ cái) gồm: Audi A4, Honda Odyssey, Kia Sorento 2WD, Lexus RX 350 4WD, Mercedes-Benz GL-Class 4WD, Subaru Legacy 4WD, Toyota Highlander hybrid 4WD, Toyota Sequoia 4WD, và Volvo XC90 4WD.
.........

Hên quá có KIA Sorento mà không biết chiếc New Sorento có nằm trong danh sách đó không nhỉ. Tại nạn thì không ai muốn, chỉ cần chạy đúng tốc và xe thiết kế an toàn cho người dùng thì cũng an tâm phần nào.
Không có hiệu xe nào không an toàn hết, những hiệu xe khác cũng an toàn nhưng có lẽ không phải là nhất, giống như vụ bỏ phiếu tín nhiệm, he he he.

Hạng C
15/12/14
731
1.078
93
HCMC
Mấy bác cho em hỏi đầu kia tung của nếu chép nhạc hay file vô usb thì đuôi định dạng file nào mới xem được video ạ.
E dowload youtube về chuyển fie mp4 chép vô usb mà nó không đọc được hix.
Mp4 chạy phà phà nhé bác, bác đem lên hãng kiểm tra lại, em toàn download từ youtube chép vào usb và SD, tuy nhiên có 1 file mp4 cuả Thuý Nga nặng 1G8 lúc chạy đc lúc không ( có lẽ là file lớn quá, bộ nhớ đệm của máy over load nên lúc đc lúc không) còn các file từ 100-400M chạy ngon choét.

Hạng D
16/10/11
1.738
9.738
113
Mp4 chạy phà phà nhé bác, bác đem lên hãng kiểm tra lại, em toàn download từ youtube chép vào usb và SD, tuy nhiên có 1 file mp4 cuả Thuý Nga nặng 1G8 lúc chạy đc lúc không ( có lẽ là file lớn quá, bộ nhớ đệm của máy over load nên lúc đc lúc không) còn các file từ 100-400M chạy ngon choét.
Em hỏi rồi bác họ nói hơi kén tốt nhất chuyển file đuôi vob là okp nhất. Em chịu khó chuyển vậy hix

Hạng D
15/11/07
2.536
11.220
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
IHS công bố 9 mẫu xe "an toàn" nhất

http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/iihs-cong-bo-9-mau-xe-an-toan-nhat-1027076.htm
Tổ chức này cho rằng công nghệ an toàn và thiết kế xe được cải tiến đã giúp giảm nguy cơ tử vong cho người ngồi trên xe trong trường hợp xảy ra va chạm.
......
Danh sách đầy đủ (xếp theo thứ tự bảng chữ cái) gồm: Audi A4, Honda Odyssey, Kia Sorento 2WD, Lexus RX 350 4WD, Mercedes-Benz GL-Class 4WD, Subaru Legacy 4WD, Toyota Highlander hybrid 4WD, Toyota Sequoia 4WD, và Volvo XC90 4WD.
.........

Hên quá có KIA Sorento mà không biết chiếc New Sorento có nằm trong danh sách đó không nhỉ. Tại nạn thì không ai muốn, chỉ cần chạy đúng tốc và xe thiết kế an toàn cho người dùng thì cũng an tâm phần nào.
Không có hiệu xe nào không an toàn hết, những hiệu xe khác cũng an toàn nhưng có lẽ không phải là nhất, giống như vụ bỏ phiếu tín nhiệm, he he he.

Tặng các Bác Fan New Sò nha :
http://www.iihs.org/iihs/ratings/vehicle/v/kia/sorento/2014

Bản 2013 an toàn hơn 2014 :
http://www.iihs.org/iihs/ratings/vehicle/v/kia/sorento/2013

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
Tuần rồi em mới rước nàng về dinh nè các Bác! Cuối tuần làm vòng Q9 - Long Sơn BRVT trên cao tốc Long Thành đe test hàng! Cảm giác rất hài lòng về em nó!!!View attachment 207504

Vợ mới, da trắng, chân thuộc loại dài, khá nết na thùy mị, ăn uống vừa phải, sức khỏe bằng gần 200 con trâu & tiền thách cưới rất ư là hợp lý, bác phải dùng một tính từ có cấp độ cao hơn hài lòng, đó là "Cảm giác rất Thỏa Mãn, kkk!"

Hạng B1
21/1/15
62
14
8
38
Mấy bác cho em hỏi đầu kia tung của nếu chép nhạc hay file vô usb thì đuôi định dạng file nào mới xem được video ạ.
E dowload youtube về chuyển fie mp4 chép vô usb mà nó không đọc được hix.
mp4 ko dc bác cho e nó sang MEGP hay AVI xem e nó thích cái nào bác xào cho e nó món đấy .;)

Tập Lái
18/1/15
6
17
3
44
9 nút, số đẹp... chúc mừng bác
Tuần trước em lên diễn đàn nhờ tư vấn kinh nghiệm bấm số! Nhờ bác nào chia sẻ ấn nút 5s ở trạm Suối Tiên, em nghe theo vừa ấn vưa đến 1-5, vừa bỏ tay thì thằng em bên KIA bảo 9 nút anh ơi! Thật là may mắn đầu năm! Bác nào đăng ký ở Suối Tiên nhớ làm theo em nhe! 51F 071.65