Hạng B2
23/12/12
249
162
43
Bác nghía thử em Kia Sedona đi bác. Nếu nhu cầu 7 chổ thì em này khá oki. Chỉ có điều đi trong thành phố thì hơi ngán xăng và khó tí, hjhj. Nếu cần thì cứ inbox e hỗ trợ bác thông tin
Hôm mùng 7 có ghé KIA PMH thấy em Sedona rồi. Thú thiệt là em này to quánhìn các bạn sales xoay sở đem nó ra khỏi showroom mà thấy tội... :)

Hạng B2
25/7/12
129
107
43
Hi hi, em bùa 1 nút "Cảnh báo làn đường" thành nút on/ off camera cập lề trên gương bên phụ thôi ạ.
Bản Sorento Limited 2.2D AT nội địa Hàn, thì chỗ nút đó là nút on/off cầu chủ động (bản 4WD).

Xe của em chỉ là bản 2.0D AT nên nút đó bỏ trống, anh em Sorento đặt thêm 1 nút bấm "Cảnh báo làn đường" về cho full chỗ thôi, dùng để tắt/ mở cho cái camera bên gương phụ.

Nút này mua ở đâu vậy bác. Xe em Sò 12 cũng gắn camera cập lề muốn dùng nút này cho đẹp.

Hạng D
31/5/14
3.487
4.314
113
Hôm mùng 7 có ghé KIA PMH thấy em Sedona rồi. Thú thiệt là em này to quánhìn các bạn sales xoay sở đem nó ra khỏi showroom mà thấy tội... :)

chạy riết quen thôi bác ^^, như em chạy suv riết em qua xe nhỏ nhỏ chạy thâý khó chịu kinh

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
16/10/11
1.738
9.738
113
Công nhận bửa đó 2 em New So chạy kinh thật, toàn lane trong mà chạy ( mình chạy đúng luật mà :) ). Nếu mình nhớ không lầm là bửa đó chạy 3 tiếng hơn tí là mình đến Phan Thiết.
4h40 khởi hành từ me tro an phú tới đô'i cát mũi né ăn sáng là 8h đúng bác. Công nhận các cụ nhà bác từ thập tuần đến lục tuần mà cũng máu tốc độ ghe hehe

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
thì em cũng đang hóng sedona diesel option như máy xăng nè, nếu đợt sau máy diesel về full có khả năng nhà em và nhà ông bác múc 2 chiếc luôn.
Lô hàng sắp tới toàn máy xăng, không có nhập thêm máy dầu nha bác. Nếu bác và ông bác muốn thử em máy xăng thì alo em.

Hạng D
31/5/14
3.487
4.314
113
Lô hàng sắp tới toàn máy xăng, không có nhập thêm máy dầu nha bác. Nếu bác và ông bác muốn thử em máy xăng thì alo em.

@@ rồi xong hàng luôn, em hay thử xe bên kia NVT vì mua 3 chiếc kia ở đó rồi nên ra vào phá thoải mái ^^

• Like
Reactions: nopainnogain