Hạng D
16/10/11
1.738
9.738
113
Mới cafe hôm qua nói làm mà bây giờ đã có, nhìn đẹp thật.
Còn ko biết ra làm ngay nữa bà chủ hay quan lý ko biết nhìn em như hotgirl em ko đi với bà cả chắc xin so đt rủ cà phe rồi kkk.
em ko nhớ địa chỉ chỉ biết nằm ADV ten cường dung. Em làm hết rỗ rá là 3,770 đưa chẳn 4trieu mà mấy thằng lắp nói 30 ngàn đủ ly ca phê hic.

Hạng C
15/11/11
809
925
93
Còn ko biết ra làm ngay nữa bà chủ hay quan lý ko biết nhìn em như hotgirl em ko đi với bà cả chắc xin so đt rủ cà phe rồi kkk.
em ko nhớ địa chỉ chỉ biết nằm ADV ten cường dung. Em làm hết rỗ rá là 3,770 đưa chẳn 4trieu mà mấy thằng lắp nói 30 ngàn đủ ly ca phê hic.
Nhìn bác phong độ quá nên bà cả lúc nào cũng đi theo kế bên là phải rồi. Xã hội giờ ghê lắm hở chút là mất liền à, hoan nghênh tình thần phòng ngừa của vợ bác. :)
À mà bác đưa 4tr là dư đến 230k được mấy ly cafe lận mà.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
Anh em Sò 2010-2013 trước đây cũng có ý muốn như bác, đã có anh em chuột bạch kỳ công tìm hiểu, ship bộ phuộc khác về thay, nhưng kết quả không đc như mong muốn, đành trả zin.

Cao su giảm chấn anh em cũng thử qua cho Sò và trải nghiệm qua một vài đời xe lắp cục này, không mang lại khác biệt gì về độ em ái cả.

Bác có thể thử để trải nghiệm thêm xem sao?

Lời khuyên của em là không mất thời gian và tốn xèng cho 2 món này.
Cũng không thể dùng phuộc nhún của Sò 14 cho Sò 13 đc, khung gầm-phuộc-cơ cấu treo của 2 đời xe là khác nhau, trong đó Sò 14 đã đc Kia rút kinh nghiệm và tối ưu hóa, nên đi êm ái hơn nhiều.
Bác thử thay lốp mềm hơn, tỉ dụ như Michelin, đi êm ái hơn đáng kể.
Một số anh em hội Sò đã thay vỏ Kumho Solus, thấy hoàn toàn tốt (đi êm và đỡ ồn hơn vỏ zin theo xe) và giá rất hạt dẻ.
Em cảm ơn bác ạ , thế bác tư vấn giúp em có nên đi dán chống ồn Vaber ko ạ , nghe quảng cáo cũng hay lắm nhưng ko biết thực tế ntn ạ .
Em mới găn nẹp inox viền cửa thấy cũng đẹp khoe xíu cho ae so nào có nhu cầu
View attachment 224823
Đẹp thật bác ạ , chả bù với cái viền zin của TH nhìn nó cứ lởm lởm thế nào ấy :)