Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Hôm bửa xem trên XeHay quảng cáo con CX5 có tính năng này mừ, tay quảng cáo quăn cái chìa ra xa là nó tự lock luôn.

Sẳn đây, em đang cần cái thảm lót chân bên tài của Thaco cho New So, bác nào chán thì nhượng cho em nhé.
Nguyên bộ zin em ko dùng tới , bác cần tấm bên tài em tặng làm quen .

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
Tấm bên tài có gì hay vậy các anh em , sao nhìu nhu cầu quá vậy ?
p/s : mình cũng đang quăng ra ngoài !

Hạng B2
1/4/15
127
155
43
55
Cho em hỏi tính năng auto lock cửa khi cầm chìa khoá đi ra xa xe. New so có tính năng này không mấy bác? sao xe em nó không tự lock khi cầm chìa khoá ra xa xe nhỉ. Càm ơn.
Cái này ko có xe nào dám có đâu, vì có thì nếu cái chìa khóa thông minh này hết pim hay bị sựu cố nước hay tưng tự là toi bạn ạ.

Hạng B2
1/4/15
127
155
43
55
Cái thảm TH tặng theo xe tôi nghĩ nó bằng nỉ khó làm sạch , nếu bạn sử dụng bộ trải sàn bằng cao su để dễ vệ sinh thì bạn lên lót nỉ dưới rồi trải bộ lót sàn cao su lên trên nó ít nhiều tăng thêm độ cách âm cho vợ 2 của bạn.

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Cho em hỏi tính năng auto lock cửa khi cầm chìa khoá đi ra xa xe. New so có tính năng này không mấy bác? sao xe em nó không tự lock khi cầm chìa khoá ra xa xe nhỉ. Càm ơn.
Tính năng này ko có ở New Sò bác ui. Còn tính năng đi ra xa cách > 2m xe tự lock hiện tại có bộ gắn thêm ở ngoài (độ thêm) có cả 1 topic bàn về thiệt hơn của chức năng này, lúc trước em tính độ cho Captiva trước của em, có bác khuyên là ko nên có tính năng tự lock khi cách xe 2m vì nếu mình ỷ lại vào tính năng này, nếu vừa quay lưng đi có kẻ gian thò tay mở nhẹ cửa sau thi xe mất tác dụng tự lock, hoặc có 1 cánh cửa nào đóng chưa chặt (do vợ con mình đóng nhẹ quá) như vậy lúc mình đã đi xa (nghĩ là xe đã tự khoá) thì kẻ gian thoải mái hành động.
Ngoài chức năng đó còn có chức năng đề xe từ xa = remote (khi mình muốn xe tự nổ máy trước, chạy máy lạnh trước cho xe mát) và chức năng khi đến gần (2m) xe tự động sáng đèn bên trong khoang lái ( ko phải sáng đèn ngay tay nắm như Sò).
Đối với em New Sò là chuẩn rồi, ko cần rút chìa khoá, thò tay bấm nhẹ nút đen xe tự khoá, nếu có cửa nào đóng chưa chặt cũng biết ngay, cảm thấy yên tâm an toàn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Cái thảm TH tặng theo xe tôi nghĩ nó bằng nỉ khó làm sạch , nếu bạn sử dụng bộ trải sàn bằng cao su để dễ vệ sinh thì bạn lên lót nỉ dưới rồi trải bộ lót sàn cao su lên trên nó ít nhiều tăng thêm độ cách âm cho vợ 2 của bạn.
Cám ơn Bác tư vấn , em lót sàn ,trải tấm cao su 3D là thấy đủ rồi....em thấy miếng nỉ ko giữ vệ sinh cẩn thận nó giữ mùi hôi lắm ạ !