Tập Lái
1/8/12
42
18
8
90 ngay ko noi duoc gi. Ban e chay xe Hàn nè.luc đầu cãi em chửi toyota.gio đã xin lỗi em rùi.

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Nói gì thì nói mình cũng phục Kia xây dựng được đội quân khóc mướn đông đảo và dữ tợn

Cụ nói chuẩn, em nghĩ tầm 1/2 số đó là tài khoản phụ của Sale, chắc đó là chiến lược PR mạng của Trường Hải.

Hạng C
23/10/14
803
495
63
70
Phấn đấu và cạnh tranh quyết liệt thì sẽ tiến bộ. Ngủ quên trên chiến thắng thì tụt hậu thôi. Đến xe Đức mà còn bị Tesla vượt qua cái vèo thì không có gì là không thể...

Hạng B2
24/2/16
103
99
28
Nói gì thì nói mình cũng phục Kia xây dựng được đội quân khóc mướn đông đảo và dữ tợn
Bác nói rất đúng! Hình như diễn đàn này dành cho KIA thì phải? Tất cả các hãng khác đăng lên đều bị chê chỉ có KIA đăng lên là khen nức nở! Cái xe đi say xe bà cố luôn mà khen!
Hôm trước em có thấy có Topic đăng ỉn 2016 vào lúc 23g hôm trước hôm sau xóa luôn!

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Mấy cái tin tức này như là để PR vậy.
ks cũng mang tính Pr...sao ko ks sau 9 tháng hay 3 năm mà ks có 90 ngày vậy.

Hạng D
25/9/14
2.760
2.941
113
33
Bác nói rất đúng! Hình như diễn đàn này dành cho KIA thì phải? Tất cả các hãng khác đăng lên đều bị chê chỉ có KIA đăng lên là khen nức nở! Cái xe đi say xe bà cố luôn mà khen!
Hôm trước em có thấy có Topic đăng ỉn 2016 vào lúc 23g hôm trước hôm sau xóa luôn!

Đây là chiến lượt chung của tất cả các hãng của Hàn. Đài Loan từng phạt Samsung vì thuê sinh viên nói xấu HTC. Chiến lượt này sẽ rất hiệu quả ở VN nhe bác, nơi mà người ta cho rằng 151HP là cực mạnh so với 150HP :)
Đầu năm giờ 6 chiếc KIA cháy k thấy diễn đàn này bàn tới mà toàn xe mới vài tuổi, trong khi 1 chiếc Cap gần 10 tuổi cháy là một loạt câu chê bai đủ điều, cũng những cái tên đó phán bao nhiêu điều với tôi khi tôi nói nó cháy.

• Like
Reactions: xxmagicxx
Hạng D
25/9/14
2.760
2.941
113
33

Có vụ xóa bài ỉn nữa hả bác? Bác nói mới để ý, các trang khác đăng về ỉn thế mà diễn đàn k có bài nào.

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
43
Đọc kết quả này không hiểu sao em liên tưởng hồi năm nọ "quốc tế" nó khảo sát hay thi cái gi gỉ gì gi mà học sinh Việt Nam đứng đầu trong độ tuổi cấp 2 ấy. Khi đó thì học sinh Mỹ đứng đâu đó giữa bảng.
Khảo sát lại cũng các chú ấy sau 10 năm thì :D:D:D
P.S. cái xe mà khảo sát sau 90 ngày thì thật vãi chưởng
Còn sao mà xe sang hạng thấp ư? Các bác bỏ đống tiền (kể cả với Tây thì mua Porsche, Mer, Audi... vẫn là đống tiền nhá) thì tất nhiên kỳ vọng vào nó cao. Hễ có tí không hoàn hảo là bực. Còn mua xe bình dân, thấy nó hơn cái kỳ vọng khiêm tốn của mình 1 chút thì thấy vui rồi.
Làm bài mong 10 điểm mà chỉ được 9, tất nhiên là không hài lòng lắm rồi.
Làm xong chỉ vái trời ra được con 5, may sao lại được 6, ui chu choa sướng thế!
Nhưng thằng 6 điểm có ngon bằng thằng 9 điểm hông? :3dcuoi: