Tập Lái
3/6/14
43
17
8
49
kiểu này chắc là do do lốp và vành không “hợp” nhau. Thay luôn 1 cặp mới đi bác ơi, mùa mưa sắm dòng nào bám đường tốt, chứ không thằng xe là dễ mất lái lắm
Mà giờ thay thì dùng dòng nào là hợp lý, dòng nào phù hợp cho mùa mưa tới đây

Tập Lái
15/6/14
33
6
8
Mình đang dùng lốp Assurance Triple Max phù hợp trong mùa mưa sắp tới nhỉ, bám đường tốt, hỗ trợ phanh rất ăn. cụ có thể xem xét qua sử dụng

Tập Lái
3/6/14
45
7
8
49
Mình đang dùng lốp Assurance Triple Max phù hợp trong mùa mưa sắp tới nhỉ, bám đường tốt, hỗ trợ phanh rất ăn. cụ có thể xem xét qua sử dụng
độ bền cao không bác, em đi con mit cho dòng camry mà nhanh mòn, tuổi thọ kém quá, mà giá lốp cao chóng mặt

Tập Lái
15/6/14
28
5
3
33
độ bền cao không bác, em đi con mit cho dòng camry mà nhanh mòn, tuổi thọ kém quá, mà giá lốp cao chóng mặt
khoảng cán đính rút ra chạy tiếm không biết goodyear nó trang bị công nghệ gì trên lốp ấy nhỉ

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Dòng assurance tripple max này được cái hỗ trợ tiết kiệm nhiên liệu, được cái vận hành êm ái hơn so với mấy dòng trước, thích nhất khoảng này nếu so với mic hoac bs

Tập Lái
6/6/14
45
13
8
55
Chắc bác thớt lái xe cũng không vừa, chứ không thì cũng không cần thắng gấp mà ảnh hưởng đến bộ guốc

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
49
kì trước cũng dùng kum mà được thời gian, mà nhanh mòn, chán lắm, tuổi thọ lốp không cao, kì đổi sang dùng lốp goodyear, được cái đinh đâm ko thủng, trâu phết. Mà đợt này cũng êm hơn nhiều

Tập Lái
6/6/14
32
5
8
32
khoảng cán đính rút ra chạy tiếm không biết goodyear nó trang bị công nghệ gì trên lốp ấy nhỉ
Chính vì sợ ăn đinh nên em mới nói mang bộ lốp mit đi tráng keo chống đinh đó , như thế là ổn mọi mặt nhỉ ? để khi nào em tráng keo đó , làm chuột bạch một thời gian em báo cho các bác hay về chuyện này nhé . Hoặc giả có bác nào làm trước em rồi thì post kinh nghiệm lên cho anh em thấy nhé ..

Hạng B1
3/6/14
61
18
8
45
Em hóng vụ này lắm. Vì đang đi thưởng ngoạn rừng núi ..hay đang đi giữa trời mua gió nắng nôi, mà bò xuống hì hục thay lốp dự phòng thì ôi thôi ...điên máu lắm . Có gì bác dùng cho em cái review xem thế nào nhé.

Tập Lái
6/6/14
25
0
1
44
khoảng này cũng chỉ hạn chế được đinh nhỏ thôi mấy bác, chứ không ăn thua với đinh lớn đâu,