Tập Lái
6/6/14
43
2
8
43
goodyear đầu tư phòng chờ phụ vụ khách hàng đã quá bác nhỉ, em vào đấy được mấy em tiếp tân chân dài rớt trà trò chuyện với mấy ẻm thích lắm, có báo, tạp chí và wifi dùng luôn, về xin hẳn số của em tiếp tân tối về tâm sự
Em chân dài ấy bác nói chuyện chưa, chưa thì cho em xin cái số đi tâm sự tí :)

Hạng B1
3/6/14
56
4
8
34
Em chân dài ấy bác nói chuyện chưa, chưa thì cho em xin cái số đi tâm sự tí :)
Bác này tâm sự hay gạ gẫm con gái người ta, lỡ có người ta có chồng con hết rồi sao, ăn hố à -_-

Tập Lái
6/6/14
41
3
8
43
Nhiều lúc đi xe, hư hỏng giữa đường, anh em có cách nào khắc phục nhanh xự cố về bánh hay lốp không ? cho xin tí kinh nghiệm

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Nhiều lúc đi xe, hư hỏng giữa đường, anh em có cách nào khắc phục nhanh xự cố về bánh hay lốp không ? cho xin tí kinh nghiệm
Đi xe đường dài sợ nhất mấy chỗ thấy khách lạ vào sửa xe, là bắt đầu vẽ ra, sau đó tính tiền. Nhiều lúc phát bực mà chả làm gì được

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
Sao bác bất cẩn thế đi xe là phải kiểm tra trước sau, nhất là phải đi coi bánh, lốp liếc trước khi khởi hành đường dài chứ

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
33
có mục thư giãn cho xe và chủ xe không nhỉ ? chứ xe vào sửa chả nhẻ chủ xe ngồi ngắm mấy em tiếp viên

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
45
có mục thư giãn cho xe và chủ xe không nhỉ ? chứ xe vào sửa chả nhẻ chủ xe ngồi ngắm mấy em tiếp viên
Thế bác muốn thư giãn cho xe hay người ấy ? vào đấy nhân viên goodyear nó kiểm tra xe miễn phí, từ lốp đến động cơ, riêng mấy em tiếp tân thì kiểm tra bác...kkkk

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Thế nếu lỡ gặp gara chặt chém, mấybác ở đây giải quyết thế nào ấy nhỉ