Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
RE: Ký sự off đầu năm

Wow, xem ảnh của bác M72 đúng là phê thật. Trong lúc anh em relax nói chuyện phiếm thấy bác cứ loay hoay leo chèo dưới ánh nắng. Bây giờ nhìn ảnh của bác thấy không uổng. Hôm đấy bác mà không bị "lạc???!!!", chắc chắn anh em lại được thưởng thức mấy quả lội suối tuyệt đẹp.

Có lẽ lần sau đi off, mình phải có thêm màn học chụp ảnh nữa bác nhẩy!!!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Ảnh của M72 quá đẹp,không thể dùng từ ngữ gì để diễn tả,còn lâu lắm phân hội STF Sài gòn chúng em mới sánh kịp.Xin

mình xin off chung để hưởng tiếng thơm lây thôi.

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Xe sắp cả dãy như trưng bày sản phẩm ý, thêm một nhiếp ảnh gia nữa, cứ phải gọi là. Chúc hội SFC luôn càng ngày càng lớn mạnh.

Hạng C
10/7/06
516
0
16

@Meebo: Chạy nhanh vì quá giờ xin phép rồi. Hơn nữa quen chạy như thế rồi, ra đường trường chạy chậm thì phí SF

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Pác M72 làm anh em đau tim quá. Nhanh tay lên pác ơi. Báo cáo các pác là sáng nay em vẫn chưa bốc được biển vì sai hóa đơn, ức chế quá. Lấy xe cả tuần nay mà ra đường có 2 lần thì 1 lần bị các chú xxx thịt.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

đã quá ! không biết chửng nào SFC SG theo kịp đây nữa

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Còn ảnh nữa thi up lên nữa đi bác ơi!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Với mức độ thèm muốn hình ảnh của vợ 2 thế này ...:D:D, lần off sau đề nghị các bác khi đi nhớ mang theo ...máy ảnh nhé .

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi các bác!
Thực sự là e ko nghĩ tay nghề của bác M72 lại tuyệt vời như vậy, nếu e là con gái e sẽ nhờ bác chụp ảnh khoả thân luôn, nhưng bác có thể chụp cho bồ e vài kiểu khoả thân đc ko bác?( Chắc Trần huy Hoan cũng ko hơn bác đâu).
E mà đc cưới vợ thì sẽ nhờ bác chụp ảnh nhé ( chi phí thế nào thì các bác hội viên stf giup nhé :))

m72
Tập Lái
24/2/06
34
0
0
53

Trích đoạn: dunggsi

Hi các bác!
Thực sự là e ko nghĩ tay nghề của bác M72 lại tuyệt vời như vậy, nếu e là con gái e sẽ nhờ bác chụp ảnh khoả thân luôn, nhưng bác có thể chụp cho bồ e vài kiểu khoả thân đc ko bác?( Chắc Trần huy Hoan cũng ko hơn bác đâu).
E mà đc cưới vợ thì sẽ nhờ bác chụp ảnh nhé ( chi phí thế nào thì các bác hội viên stf giup nhé :))

các bác cứ quá lời chứ em chụp amateur thôi mà . Mà m ko dám chụp bồ của bác đâu . hêhhêh... lại giống bác Trọng Thanh năm nào thì toi ;)