Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Chuyến đi của các bác khá thú vị. Nhưng em thấy mồi ngon hơi bị nhiều. Hihihihiii

Tập Lái
27/3/07
33
82
18
Newbie_SG nói:
4 anh em kéo nhau về, thì sực nhớ tấm backdrop của hội accord club OS, bèn quay lên chụp hình lưu niệm

Đang sắp hàng thì đột nhiên duynguyen khuỵu ngã. Anh em tưởng hắn đùa hoặc trượt chân. Ai ngờ là xỉu thiệt.

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

May sao hắn chỉ mất kiểm soát có vài giây. Sau đó được dìu đứng lên, và đứng vững liền

Ký sự phượt: Khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai.
Tưởng ông duynguyen giỡn chơi, đang đứng thì ổng ngã ra phía sau. Anh em né qua một bên coi ổng làm gì, ai dè ổng té thiệt. Đứng lên được rồi thì ổng lại té lao vào em Thuỳ Link của bác NBSG. Lúc đó anh em mới chạy đến dìu ổng đứng lên. Ặc, bọn em chỉ lo cho em Thuỳ Link thôi, lỡ em í có việc gì thì bác NBSG buồn lắm :D

Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
Teo_GM nói:
Chuyến đi của các bác khá thú vị. Nhưng em thấy mồi ngon hơi bị nhiều. Hihihihiii

Hạt dẻ lắm bác ui, mâm nhậu trên + 1 chai vodka 1 lít + thố cháo hào nữa mà chỉ có hơn 500K tý thoai.

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn
Newbie_SG nói:
Teo_GM nói:

Hạt dẻ lắm bác ui, mâm nhậu trên + 1 chai vodka 1 lít + thố cháo hào nữa mà chỉ có hơn 500K tý thoai.
share cho em địa chỉ quán đi bác, bữa nào phượt ra NT em ghé :))

Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
halogen nói:
Newbie_SG nói:
Teo_GM nói:

share cho em địa chỉ quán đi bác, bữa nào phượt ra NT em ghé :))

Quán Bờ Kè ngay cầu Trần Phú đó bác. Ra mà ghé đó nhớ chăm sóc pé Thuỳ Link giùm em nha

Hạng B2
28/3/09
223
1.305
93
Newbie_SG nói:
Teo_GM nói:

Rẻ thật/

Hạng B1
9/11/07
51
0
8
đoạn đường này từ sân bay Cam Ranh đi ngang qua Bãi Dài về Nha Trang thì phải? khúc này phong cảnh đẹp lắm! hoàng hôn ngắm mặt trời lặn thì tuyệt vời! mấy bác làm em nhớ quê hương quá!:(
Newbie_SG nói:

Tập Lái
27/3/07
33
82
18
handsome504 nói:
đoạn đường này từ sân bay Cam Ranh đi ngang qua Bãi Dài về Nha Trang thì phải? khúc này phong cảnh đẹp lắm! hoàng hôn ngắm mặt trời lặn thì tuyệt vời! mấy bác làm em nhớ quê hương quá!:(
Newbie_SG nói:
Đoạn này ven biển, chạy từ QL1A về Tp Nha Trang bác ah. Đoạn Nha Trang về Cam ranh qua bãi Dài cũng đẹp lắm. Từ từ anh em sẽ post lên tiếp.