Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Cái hay của KIA, Huyndai là ra mẫu mới nào cũng thấy đẹp lộng lẫy, hớp hồn ngay từ cái nhìn đầu tiên. Nhưng qua vài năm tự nhiên thấy xấu dã man, không biết có ai thấy giống em không?
Ví dụ bây giờ em hết thấy K3 đẹp rồi, bắt đầu thấy xấu. Còn Caren, Forte thì khỏi nói rồi. Nói chung 2 thương hiệu này không bền kiểu dáng.
Tùy thẩm mỹ mỗi người thôi bác. Với em thì nhiều bản cũ của Hyundai Kia vẫn đẹp như Forte, Sportage, I30, Getz... cá biệt Santa Fe còn đẹp hơn bản mới.

Tập Lái
22/9/17
25
7
3
36
Thiết kế của KIA giờ sao thấy hao hao Audi nhìn cái đèn hậu ban đêm chắc nhầ giữa Q5 quá

Hạng D
9/1/15
2.599
3.906
113
40
mới ta cái gì hả bác, ra bao nhiêu bản nâng cấp rồi mới cái gì nữa. form này nó có từ cuối 2015 rồi
thì mua xe mới thì gọi là mới thôi. mà họ bán vậy mua ko tuỳ mình mà. thiếu gì sự lựa chọn lo gì

Hạng B1
10/8/17
50
38
18
27
TP HCM
Riêng em cực thích lưới tản nhiệt mũi hổ của KIA, nhất là trên con Grand Sedona, nhìn gần tinh xảo cực luôn, mà có nhiều bác chê, thậm chí là thay cả lưới tản nhiệt của em nó, hic hic.

Tập Lái
21/11/16
45
17
8
47
Tùy thẩm mỹ mỗi người thôi bác. Với em thì nhiều bản cũ của Hyundai Kia vẫn đẹp như Forte, Sportage, I30, Getz... cá biệt Santa Fe còn đẹp hơn bản mới.
San đời cũ tròn tròn hạt mít mà bác nhận xét đẹp hơn đời mới chắc mỗi bác thấy thế