Tập Lái
25/9/10
47
1
8
@ Phuong.zen: Bác add nick em nhé, có gì giao lưu ah.

YM: ducvietcd

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
năm ngoái em bán 2 em putin. tổng 2 em chưa bằng 1 em bây giờ hic. và một em bây giờ là của bác mutit ở tận thủ đô cơ. giờ muốn tìm để chơi thì giá ngất

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
phuong.zen nói:
e thì e thay mâm đúc .ở ngoài bắc hay dùng bánh béo. bác ạ
Mâm đúc nếu kiếm được mấy loại hàng tốt thì không nói chứ hàng Hồ Cẩm Đào thì lớm không chịu được đâu bác ạ. Mà đi off-road với tay lái không trợ lực thì mâm sắt và lốp cao mới là lựa chọn tối ưu cho Niva. Với lốp cao mâm sắt em vẫn xoa vô lăng bằng một tay được khi vào cua chứ em chịu không vần nổi vô lăng của xe bánh béo.

Em sẽ theo chân bác 1.6 với bộ lốp Casumina 6.50-16 giống bác ấy để khi đi off cùng nhau thì có thể giúp đỡ nhau nếu nổ hơn một chiếc. Mà cái 6.00-16 của nhà em giờ có đường kính cũng là 702mm giống y như cái 6.50-16 của bác ấy mới lạ, vậy là nếu cần vẫn có thể xài lẫn được.

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
Có hết rùi Phương
Các pác í chơi đa hệ nên cả 2 con xe trắng bên trên đều có nick bên ấy ùi. Thậm chí còn đang lập hội Niva. Chú nhanh nhanh lên.
P/S: I'm 0914 (HJC)

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
hey bác hiệp jeep à? hehe lặn lội thế keke.xe e chắc phải 15 ngày nữa mới ok đc. đang chạy jeep sướng máu quá đổi mer.chán mer đổi niva.k bít e niva mất nhìu công sức có tồn tại đc lâu k? nhưng em này khong rộng chạy cũng máu như jeep.chắc ở mãi.hihi

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
trước e chạy jeep a2 mâm đúc cũng 1 tay xoa.e nghĩ niva chắc cũng thế.bác mig cho e hỏi chút ạ.sao xe của e ít lái thế nhỉ.xe các bác có thế k ạ.e mới chơi putin nên chưa rành lắm

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
phuong.zen nói:
trước e chạy jeep a2 mâm đúc cũng 1 tay xoa.e nghĩ niva chắc cũng thế.bác mig cho e hỏi chút ạ.sao xe của e ít lái thế nhỉ.xe các bác có thế k ạ.e mới chơi putin nên chưa rành lắm
Ít lái là sao hả bác. Em thấy số vòng đánh lái cũng như các xe khác thôi mà. 

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
Ít lái thật đấy pác ơi
Không phải số vòng đánh lái ít, mà bán kính cua tối thiểu lớn quá. Chỗ nào Jeep cua 1 phát hết đường, thì Niva 1 đỏ đấy. Mà Jeep cũng đã là ít lái rồi.
P/S vô lăng Niva bé hơn khá nhiều nên chậy bánh béo khỏi xoa lun P à. Chính xác thì gọi là ĐẨY vô lăng nếu đi phố ...

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
HiepLQ nói:
Ít lái thật đấy pác ơi
Không phải số vòng đánh lái ít, mà bán kính cua tối thiểu lớn quá. Chỗ nào Jeep cua 1 phát hết đường, thì Niva 1 đỏ đấy. Mà Jeep cũng đã là ít lái rồi.
P/S vô lăng Niva bé hơn khá nhiều nên chậy bánh béo khỏi xoa lun P à. Chính xác thì gọi là ĐẨY vô lăng nếu đi phố ...
Cái này thì em ít lái xe khác nên cũng không có điều kiện so sánh. Bán kính quay tối thiểu của Niva là 5,5 m.
Chắc ý bác là cái đường kính của thanh vô lăng Niva nó bé nên khó cầm chứ đường kính vô lăng thì em thấy như của tàu biển á, to hết chỗ cựa người luôn. Nói chung là em thấy vẫn xoa được nhưng khi đi phố thì em có phản xạ quen là ngửa lòng bàn tay => lên gân lên cốt rồi giật lái cho nó nhanh.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Trong lái xe mà ngửa lòng bàn tay bắt qua bên kia giống biểu tượng X là không đẹp đấy nhé :D