Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
Hôm nay là ngày 1/4 mà em phải nói thât là em vẫn chưa nhận được cái móc chìa khoá đâu cả bác baonguyen ơi. Huhu, thât là đáng khâm phục hệ thống bưu chính Việt Nam, có 1.700km mà đúng một tháng rồi chưa đi đến nơi về đến chốn

Hạng B1
19/2/09
72
3
8
NguoiTlem nói:
Hôm nay là ngày 1/4 mà em phải nói thât là em vẫn chưa nhận được cái móc chìa khoá đâu cả bác baonguyen ơi. Huhu, thât là đáng khâm phục hệ thống bưu chính Việt Nam, có 1.700km mà đúng một tháng rồi chưa đi đến nơi về đến chốn
Bưu chính Việt Nam đang tập trung cao độ trí và lực vào việc này nên móc khoá đến muộn là đúng thôi bác ợ
http://dantri.com.vn/c20/s20-469071/phat-hanh-dac-biet-bo-tem-ky-niem-400-nam-phu-yen.htm

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/9/10
47
1
8
Sáng Chủ Nhật này có một buổi gặp gỡ cafe nho nhỏ của mấy ae Niva hn, bác nào rảnh qua Chuông Cafe ở đường Trần Điền, cạnh bệnh viện bưu điện ở Định Công nhé,
Bác HiepLQ rảnh cũng cưỡi jeeep qua chém nhá^^

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Em tính gắn cái taplô này cho Niva được hông mấy bác :D

Mấy cái máy này hông biết nhiêu chấm có gắn vào Niva được hông nữa :)
:D

Còn mấy cái phuộc này coi cũng ngon ngon quá, niva nhà em đang yếu phuộc
:D

Last edited by a moderator:
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Theo mình bác cứ làm xe chạy ổ định trước rồi ội thất sau, Làm nhiều thứ ột lúc chẳng biết bao giờ xong. Nếu hôm nay bác đi Phú Cường gọi mình. Đã PM số cục gạch cho bác

Tập Lái
12/1/10
49
1
0
ducvietcd nói:
Sáng Chủ Nhật này có một buổi gặp gỡ cafe nho nhỏ của mấy ae Niva hn, bác nào rảnh qua Chuông Cafe ở đường Trần Điền, cạnh bệnh viện bưu điện ở Định Công nhé,
CN rảnh thui pác, tầm mấy giờ các pác tụ tập để nhà iem ra le ve chém gió mới ...

Tập Lái
25/9/10
47
1
8
HiepLQ nói:
ducvietcd nói:
CN rảnh thui pác, tầm mấy giờ các pác tụ tập để nhà iem ra le ve chém gió mới ...

Tầm 9h sáng bác nhé, e hẹn a Hòa rồi!

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Tình hình là Niva nhà em chỉ có 4 bánh, không có bánh sơ cua, trong 4 bánh thì lại có 1 mâm rất tệ (chính nguyên nhân này mà hôm nọ em bị nổ vỏ trên XL Hà Nội), do đó em chả dám vác xe đi đâu xa nhà vì sợ 1 bánh nào tèo là bó tay :(
Hôm nay tình cờ biết thêm 1 bác cũng có 4 bánh giống em nên cũng đang cần tìm thêm 2 cái mâm Niva nữa, mấy bác nhà mình nhòm ngó đâu có mâm Niva cũ bán thì LOA LOA cho em biết với nhé :D
Còn nếu không tìm được mâm zin Niva thì các bác có thể tư vấn cho em có thể thay loại mâm 16 nào tương thích và dễ tìm! nếu được loại mâm sử dụng vỏ không ruột thì quá OK !
Thank!!!!!!!