sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chà dạo này đi nước ngoài hoài nhể

Hạng B2
5/5/10
107
0
0
43
Mình phải đón bác Phương chủ ga ra hai sơn xuống Long thành sửa sơ sơ rồi bác ấy mới chạy từ từ về gara để sửa, hôm nào sửa xong anh em mình cafe nhé.

Hạng B1
17/12/10
94
1
0
42
Sì gòn
em khoa đây bác kiengiang thân ái,
em giao vợ yêu của em cho bác, vậy bác nỡ lòng nào dứt đẹp 2 cây dên của em vậy, có bác phương làm chứng, xe em chỉnh cò, lửa, xú pắp, tăng sên cam ở chổ bác ấy sau tết, khoảng tháng 2 ý.
xa lộ hà nội bữa trước nổ vỏ là do đường trưa nóng 40oC, chạy có 80km giờ, bonus 2 ống xã của bác chạy không kịp, xui cho lan, nguyễn thị tèo cái vỏ dunlop 16pr bị phù tí. hehe
Theo em biết xe niva này dể sửa lắm, chỉ có gara tâm huyết thôi, 12c không đắt nếu xắt ra miếng.

em bỏ quên các bác, mà các bác chẳng thèm ới em, hehe
nếu phụ tùng niva nào không, khó tìm trong nước, các bác có thể hỏi ở em. chắc chắn là có cho các bác. với giá cả rất là ok. liên lạc với em để biết thêm chi tiết.
em sẽ tiến hành tìm cách nhập động cơ niva 1.6 mới về phục vụ các bác.
1-2-3 bác có nhu cầu, oki.
tặng các bác có nhu cầu thì vote rồi email. hehe
Hướng dẫn sử dụng
Bảo trì - theo dõi
Tổng quan
Thông số liên quan
Hệ thống cân bằng - gầm - treo
Hệ thống lái
Hệ thống thắng
Tra cứu abc
Hệ thống điện
Thân vỏ

Last edited by a moderator:
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Vậy Khoa tìm hiểu nhập cho anh cầu trước + 2 láp ngang đi, sớm nhen. Thanks

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
ha_minh nói:
Mình phải đón bác Phương chủ ga ra hai sơn xuống Long thành sửa sơ sơ rồi bác ấy mới chạy từ từ về gara để sửa, hôm nào sửa xong anh em mình cafe nhé.
Nếu cuối tuần này các bác rảnh cả thì thứ 7 này anh em mình cafe cái nhỉ. Chủ Nhật em lại muốn mò lên cầu Phú Cường chuyến nữa, em mắc chứng nghiện mua sắm rồi mới khổ chứ.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
MrPu.tin nói:
nếu phụ tùng niva nào không, khó tìm trong nước, các bác có thể hỏi ở em. chắc chắn là có cho các bác. với giá cả rất là ok. liên lạc với em để biết thêm chi tiết.
Nói chắc là phải làm được nha bác Khoa. Bác tra dùm em xem cái bót lái Niva (2121-3400010) giá bao nhiêu và bao lâu sau thì về đến đây được với ạ. Bác cũng báo giá luôn cho anh em xem trọn bộ động cơ mới giá bao nhiêu với ạ, có gì chắc sang năm em làm 1 chiếc.

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
mig19farmer nói:
MrPu.tin nói:
Nói chắc là phải làm được nha bác Khoa. Bác tra dùm em xem cái bót lái Niva (2121-3400010) giá bao nhiêu và bao lâu sau thì về đến đây được với ạ. Bác cũng báo giá luôn cho anh em xem trọn bộ động cơ mới giá bao nhiêu với ạ, có gì chắc sang năm em làm 1 chiếc.

Em đặt 1 cục máy + 1 cái pót lái + nhiều nhiều lắm ==> thôi bác kiếm cho em nguyên con xe mới đi cho nó máu kaka :D
Xe em tuần này có khả năng xong cái máy, chắc phải làm lặt vặt 1 số thứ nữa thì mới ngon được.

Hạng B1
17/12/10
94
1
0
42
Sì gòn
sjw nói:
Vậy Khoa tìm hiểu nhập cho anh cầu trước + 2 láp ngang đi, sớm nhen. Thanks

mig19farmer nói:
MrPu.tin nói:

kiengiang1976 nói:
mig19farmer nói:
MrPu.tin nói:

Em đặt 1 cục máy + 1 cái pót lái + nhiều nhiều lắm ==> thôi bác kiếm cho em nguyên con xe mới đi cho nó máu kaka :D
Xe em tuần này có khả năng xong cái máy, chắc phải làm lặt vặt 1 số thứ nữa thì mới ngon được.
em xin lỗi nếu có nói hơi quá, chạm vào tim yêu các anh.hehe
bót lái cho mig, động cơ cho anh kiengiang, cầu cho anh sjw.

em nghiêm túc, chân chính, mong các anh ủng hộ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Vậy cho mình cái giá cái bót lái đi Khoa ơi. Mua bót lái cũ về con thì hư bạc đạn, con thì hỏng phớt dầu, con thì sâu có vết lõm, chắc phải lắp gộp 2-3 con lại mới xong. Bực mình quá, mấy hôm nay lấm lem dầu nhớt khắp nhà mà vẫn không ưng ý được.