Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
Kính các bác!
Tôi có em Ladalạt còn nguyên bản, mui cứng, để kho lâu, đăngkiểm từ tháng 4/2009... Nay lấy ra định dọn sơ sơ thì thấy đồng sơn xuống cấp nhanh quá, mục nát khá nhiều, tuy nhiên máy vẫn nổ, còi đèn, gạt mưa, xi nhan đầy đủ ... lấy ra chạy thử thấy vẫn ok! vậy nên phiền các bác cho tý ý kiến :
- Nếu dọn lại nên để nguyên mui cứng hay làm mui bạt, đầu tư có lớn tiền quá kg?giá trị của em nó trên "thế giới xe" thế nào, có nên đầu tư nhiều kg?
- hay là bán đi? nếu bán tình trạng hiện tại thì được bao nhiêu, em La già này ngày trước bác tôi rất yêu nên mua luôn 2 cái máy và cái bầu hơi bánh sau để sơ cua hiện nay vẫn còn nguyên.
- Có bác nào kết kg? nếu kết các bác cho tý ý kiến.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Xe này trước đây trên OS có anh bán một chiếc hoàn chỉnh 12tr. Còn Báo Tuổi trẻ cách đây vài tháng là 18tr. LÀm đồng Sơn Máy khoảng linh tinh ( một cách dè sẻn) khoảng 12tr. Xe BÁc làm xong + Máy sơ cua chắc khoảng 20 -22tr.
Bác có thể rao cao hơn, nhưng chắc không ai mua đâu.

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
nếu vậy thì bác đừng dọn mà hãy bán cho mình 5tr đi. nếu bác ok mình qua rin liền

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Bác cứ đang báo Tuổi Trẻ và OS 10tr , nếu không có ai trả đến thì để lại cho quidoan :D

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
Bác nào muốn mua thì phát biểu ngiêm túc nha, tốt nhất là PM... còn nếu làm để di thì nên làm mui bạt hay mui tôn như hiện nay các bác nhỉ... đồng sơn mui bạt 10c có nổi kg ta?

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
dongnt nói:
Bác nào muốn mua thì phát biểu ngiêm túc nha, tốt nhất là PM... còn nếu làm để di thì nên làm mui bạt hay mui tôn như hiện nay các bác nhỉ... đồng sơn mui bạt 10c có nổi kg ta?

Bác này nói ko sai đâu Bác ạ ! có 1 chiếc ngon hơn xe Bác khoảng 50%, đã xét lưu hành , nằm ngay đường Thống Nhất , gần Cầu Hãng Phân, có 8 chiệu. Bác nào máu thì qua gặp Ông Già Đầu Hói hỏi thử xem, hình như vẫn chưa bán . xe này e đã tét, chạy như Bà Già nên em thui, đồng sơn thì tàm tạm, đã chế số sàn, đèn đuốc còn đủ cả :D

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
dongnt nói:
Mình ko đùa đâu bác. PM hoài mà ko dc. nếu bác đồng ý bán với giá đó thì mail cho mình. [email protected].

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
huyrebel nói:
dongnt nói:

Bác này nói ko sai đâu Bác ạ ! có 1 chiếc ngon hơn xe Bác khoảng 50%, đã xét lưu hành , nằm ngay đường Thống Nhất , gần Cầu Hãng Phân, có 8 chiệu. Bác nào máu thì qua gặp Ông Già Đầu Hói hỏi thử xem, hình như vẫn chưa bán . xe này e đã tét, chạy như Bà Già nên em thui, đồng sơn thì tàm tạm, đã chế số sàn, đèn đuốc còn đủ cả :D
Cầu Hãng Phân ở đâu thế bác?

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
quidoan nói:
huyrebel nói:
dongnt nói:

Cầu Hãng Phân ở đâu thế bác?

cuối đường Thống Nhất