Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
Xe tôi nát be bét hết rồi chứ ngon gì đâu bác, tuy nhiên máy vẫn chạy tốt, kể cả cái máy đang chạy trong xe nữa là 3 cái máy, 2 cái kia vẫn còn nguyên hộp số, côn và BXC Solex... nhưng nổ được kg, hay ngon lành kg thì chịu vì chưa thử bao giờ... có lẽ tôi kg đầu tư cho La vội vì chưa có nhu cầu, để đống đó , từ từ tính sau.
cái máy Ladalat hồi lâu nghe bác nào đó nói 2c/1cái
@ Bác Sumatiz! tại sao lại thay máy, bác định thay máy gì? đừng nói là máy TOY đấy nha.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/11/08
100
0
16
35
Huế City
Chắc chắn em sẽ ko thay máy toy đâu, vì em quyết tâm giữ nguyên rin em này toàn bộ mà. nếu có mue thêm 1 em la nữa thì thay máy toy chạy cho nó đằm thôi chứ con này em giữ nguyên rin làm kỹ niệm. Em nghe nói bữa này hình như quy định ko được thay máy nữa rồi trừ khi thay máy nguyên bản thì may ra....
trang trước nghe có bác nào nói la mà chạy được lên đến tốc đọ 70km/h thì bó tay. xe em chạy tối đa là 40 - 45 thôi. máy xe la kêu to là do nó vậy bác àh, 10 năm trước nó cũng vậy mà bây h em thấy cũng vậy nên bác yên tâm đi

Hạng B1
4/8/04
54
0
0
Q9 - Saigon
Chào bác!
Ladalat chạy lên 70km/h là bình thường bác ơi. 2CV nhà em máy nhỏ hơn chỉ có 425cc nhưng vẫn lên 70km/h bình thường với điều kiện đường không dốc.
Xe của bác máy yếu rồi hoặc đồng hồ tốc độ không chạy nên bác cảm giác chậm.
Chúc bác vui.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Ladalat độ theo hướng này của Niva nè

Mình có tiền thoải mái là làm một chiếc ngay đẹp, cá tính và quá rẻ.

Last edited by a moderator: