Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Vì bác đến từ tp buồn thì tui mới hỏi thế. Chứ đường Thống Nhất thì tui bít rùi. thanks bác nhé

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
Hồi trước, Lão Hạc chỉ cái xe của một bác ở cảng Vũng tàu, bán có 4,5t. Nghe nói xe rất ngon, sau hình như bán lên Bình dương được 5t. Hồi đó Mr.Thudan chần chừ vì ngại đi xa...
Theo mình, nếu xe cũ có mui tole, sửa như cũ cho chắc chắn,nếu bác muốn giữ lại chạy. Cái mui Ladalat phục chế dễ, không tốn mấy công mà lại tiện làm chống nóng.

Hạng B2
5/6/09
108
1
18
58
Em mới mua dùm anh bạn con ladalat 14t (được tặng cặp vỏ mới 1,5t)
xe chạy long xuyên an giang phà phà, tét 70km/h vô tư
đồng sơn ngon lành, nội thất rất đẹp
em báo đề bác biết định giá em nó

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
huyrebel nói:
quidoan nói:
huyrebel nói:
dongnt nói:
Bác nào muốn mua thì phát biểu ngiêm túc nha, tốt nhất là PM... còn nếu làm để di thì nên làm mui bạt hay mui tôn như hiện nay các bác nhỉ... đồng sơn mui bạt 10c có nổi kg ta?

Bác này nói ko sai đâu Bác ạ ! có 1 chiếc ngon hơn xe Bác khoảng 50%, đã xét lưu hành , nằm ngay đường Thống Nhất , gần Cầu Hãng Phân, có 8 chiệu. Bác nào máu thì qua gặp Ông Già Đầu Hói hỏi thử xem, hình như vẫn chưa bán . xe này e đã tét, chạy như Bà Già nên em thui, đồng sơn thì tàm tạm, đã chế số sàn, đèn đuốc còn đủ cả :D
Cầu Hãng Phân ở đâu thế bác?

cuối đường Thống Nhất
Không phải cầu Hãng Phân mà là cầu Bến Phân. Mình tới đó rùi ko thấy xe, có phải trong GV chạy ra cách vài chục met thì đến cầu có cái gaarage ko bác? có lẽ đã bán rùi quá

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Bác này máu thật, mua xe cổ phải chịu khó chờ, chừng vài tháng đeo theo cái topic này sẻ có xe tốt thôi mà.

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Đeo hoài mà ko thấy ai bán xe ko giấy tờ cả. Xe tốt thì kêu giá vượt giá trị xe ko hà.

Hạng C
29/7/10
777
8
18
TP.HCM
quidoan nói:
huyrebel nói:
quidoan nói:
huyrebel nói:
dongnt nói:
Bác nào muốn mua thì phát biểu ngiêm túc nha, tốt nhất là PM... còn nếu làm để di thì nên làm mui bạt hay mui tôn như hiện nay các bác nhỉ... đồng sơn mui bạt 10c có nổi kg ta?

Bác này nói ko sai đâu Bác ạ ! có 1 chiếc ngon hơn xe Bác khoảng 50%, đã xét lưu hành , nằm ngay đường Thống Nhất , gần Cầu Hãng Phân, có 8 chiệu. Bác nào máu thì qua gặp Ông Già Đầu Hói hỏi thử xem, hình như vẫn chưa bán . xe này e đã tét, chạy như Bà Già nên em thui, đồng sơn thì tàm tạm, đã chế số sàn, đèn đuốc còn đủ cả :D
Cầu Hãng Phân ở đâu thế bác?

cuối đường Thống Nhất
Không phải cầu Hãng Phân mà là cầu Bến Phân. Mình tới đó rùi ko thấy xe, có phải trong GV chạy ra cách vài chục met thì đến cầu có cái gaarage ko bác? có lẽ đã bán rùi quá

Cũng khu vực cầu Bến Phân nhưng ngay dưới chân cầu ( Từ Gò vấp đi ra phía tay trái ) có ngôi nhà đề số 633, tôi thấy trong sân nhà đó có mấy chiếc xe cũ Toyota 800, Ladalat,... Bác ghé vào hỏi thăm thử xem. Chúc bác sớm tìm được xe như ý .