Hạng B2
9/7/07
148
3.850
93
Hai Duong
RE: Lại là Taxi Civic nữa

khách sạn Thành Đông ở Hải Dương cũng dùng CV làm taxi đấy thôi!!! Treo biển taxi đàng hoàng như những chiếc taxi bình thường!! Bác nào ko tin cứ đứng ở 559 Hải Dương thế nào cũng gặp

Hạng B1
2/1/08
66
0
0
www.hondaotovinh.com.vn

Honda Vietnam cam kết không bán xe Civic để các doanh nghiệp vận tải làm Taxi. Cụ thể là không xuất Hóa đơn cho các Doanh nghiệp có chức năng kinh doanh Taxi, không bảo hành, bảo dưởng cho xe Civic đăng ký đăng kiểm taxi... Chính sách như vậy em nghĩ là Honda đã quyết tâm bảo vệ quyền lợi cho đại đa số khách hàng, còn các bác nhà ta cố tình luồn lách thì có cấm cũng bằng thừa thôi, chỉ mong các bác hiểu và thông cảm cho HVN :D

Hạng B2
8/3/06
375
219
61

Các bác ra Hải Phòng co Civic Taxi cua Dất Cảng đó , em đi hoài 828282

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Bán xe cho người ta trả bằng tiền đầy đủ theo như các khách hàng bình thường khác, họ không được ưu đãi bất cứ điều kiện gì, chỉ có mục đích của họ là sau khi mua xe là làm xe Taxi vậy điều khoản từ chối nghĩa vụ bảo hành quy định trong hợp đồng do HDVN soạn sẵn có trái luật không các bác? Người tiêu dùng thể kiện được k?

Hạng B1
24/5/04
89
0
0
Vietnam

hôm nọ đi off 3 miền ở Đà nẵng em thấy có Honda civic làm taxi thật . em thấy lạ liền hỏi bác bảo vệ KS Phuơng Nam bác ấy bảo là đúng là civic làm taxi các bác ạ [:'(][8|]

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

bac oi cho e hoi khach san Phuong Nam bac noi nam o dau zay?