Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI
RE: Lại là Taxi Civic nữa

Hilton còn có BMW 525 và 530 chạy taxi thì sao các bác?
AE chuẩn bị tiền mua civic giá rẻ đi:D:D:D

Hạng B1
16/4/08
82
0
0

XE Ở NHÀ MÁY LẮP RÁP MỖI NGÀY ĐƯỢC CÓ 25 CHIẾC CHIA RA CHO 7 ĐẠI LÍ Ở TOÀN QUỐC ĐỂ BÁN CHO KHÁCH HÀNG CÒN KÔ ĐỦ THÌ LÁY XE ĐÂU MÀ BÁN CHO TAXI[&:]

Hạng B2
22/2/08
157
68
28

Em nói thật em nghĩ các bác rảnh quá nên hông biết nói chuyện gì, có chuyện CV làm Taxi mà cũng bàn hoài (em hơi nóng tí).
Người ta mua về muốn làm gì thì kệ ngta.

Honda VN chỉ cam kết không bán xe cho các Cty kinh doanh Taxi. Và không bảo hành nếu dùng làm Taxi. Em thấy vậy là OK.
Còn việc ng ta mua về muốn làm gì thì kệ người ta. Giờ em thích em góp chiếc CV em vô HTX làm Taxi thì ai làm gì em đc.

Và một điều em muốn nói. Làm taxi thì sao, phải chăng làm Taxi thì nói lên xe tiết kiệm :)
Người ta chỉ ko thích dùng xe làm Taxi khi đã "giảm option", dễ làm ng khác đánh giá sai về xe.

VD: ĐI taxi innova J, ai cũng chê dzỏm ==> Innova ko ngon. Chứ đi Innova G là khác.

Em thấy trong vụ này HD VN làm thế là OK rồi. Bác nào muốn mua về làm Taxi thì cũng OK. Bác nào thấy có Taxi CV ko thích mua thì cũng OK. Bác thử tìm chiếc nào ko làm Taxi mà mua.

EM có tiền em cũng mua couple về làm Taxi. ^_^

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Đúng là ở Đà Nẵng có taxi là CV, hôm Tết có 1 chiếc màu bạc chở khách đến nhà tôi. Có ghi chữ taxi đàng hoàng, chứ không phải xe dù. Bác nào ở ĐN confirm giùm của hãng nào.

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

Đến luật pháp nhiều lúc còn lách đc nữa là mấy qui định của HD. Mà sao chỉ vì thấy em Civic làm taxi mà đâm ra ghét vợ 2 ?? ô thế thấy em cave giống giống vợ cả thì về cũng ghét, cũng khinh vợ cả luôn à. Rất ghét bác nào có quan điểm kiểu như vậy. Không có 1 chút j gọi là tình yêu dành cho vợ 2 xất

Tập Lái
8/9/07
1
0
0

Ở Đà Nẵng có civic làm taxi rồi...của hãng taxi xanh đó...chạy bằng khí hóa lỏng...một phát minh của giám đốc ĐH Đà Nẵng...cần phải xem lại chỗ hãng vì e thấy màu xe chưa có ai chạy cả...chắc hãng taxi đặt hàng riêng rồi...