Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
Gần 10k lượt xem , bình luận coi như thành công rồi. C hó cứ sủa và đoàn người cứ đi

Hạng D
9/2/15
1.504
7.416
113
40
Nhiều anh chưa ngồi lên con xe mà chém như chạy mấy trăm ngàn cây số á.

Dù là mua phụ tùng, mua dây chuyền về lắp ráp đi nữa thì em vẫn mong muốn Vinfast thành công.

Nó như là bước khởi đầu của cái gọi là ngành công nghiệp ô tô của quốc gia.

Chê bai chửi rủa như đúng rồi chả bao giờ đem lại tí % nào cho người ta có động lực để làm tiếp.

Sao không thử bỏ qua những cái chưa được mà nhìn vào những cái được, cái tốt của họ để khích lệ họ? Phải chăng vì họ là người Việt nên phải dìm họ xuống?

Tại sao Hàn Quốc phát triển? Từ trên trời rơi xuống à? Dân người ta chấp nhận, kể lả thiệt thòi bản thân để doanh nghiệp họ, đát nước họ đi lên, chứ không phải chửi để níu chân nhau xuống vũng bùn lầy nhơ nhớp.

Con Fadil, hồn hay xác Opel dù gì nó cũng được bán ở thị trường châu Âu - đương nhiên chất lượng phải ngặt nghèo. Còn hơn thằng VIOS, INNOVA kia mà.

Em chưa có nhu cầu đồi xe, nếu có dịp sẽ ủng hộ Vin.
Iem chỉ mong Vinfast nó được như Proton của Malay thôi, sau đó dân sẽ cùng hiến kế mơ đánh bọn HQ Japan, chứ giờ thấy nó xa với sao ấy bác.
Chứ bọn dân đen tụi em vẫn đang cày vục mặt mà kg đủ ăn đây, nói chi mơ xe hơi cao cấp.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.417
113
Bình Phước
Iem chỉ mong Vinfast nó được như Proton của Malay thôi, sau đó dân sẽ cùng hiến kế mơ đánh bọn HQ Japan, chứ giờ thấy nó xa với sao ấy bác.
Chứ bọn dân đen tụi em vẫn đang cày vục mặt mà kg đủ ăn đây, nói chi mơ xe hơi cao cấp.
Proton nó cũng chật vật.

Lúc nào cũng vậy, "hãng mới" thì phải chịu sự vùi dập.....haizzz

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p Túm cái váy lại với em FA DI này là " RẤT ĐÁNG MUA .........SAU 5 NĂM NỮA" vì lúc đó đã có 1 đống fan hâm mộ VIN thử độ bền của em ấy rồi. Còn nếu không bền thì ...............chắc giống anh Quảng nổ"

Hạng D
21/5/13
1.068
4.323
143
các a cứ PR thỏa con gà mái đi.
Các bác là ng sử dụng, nghĩ sao mà bỏ ra gần 500 tr để mua con xe này? với tôi thì No ko cần suy nghĩ, giá đó có con hạng B như Hyundai Accen ngon lành hoặ các con khác.

Tập Lái
22/6/19
2
0
1
42

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/5/12
43
32
18
Em theo dõi xe này cũng lâu lắm rồi, mà ko biết cục máy kia do ai sản xuất. Anh em nào rảnh, có thể thông não giúp mình được ko.
Chứ số "chấm" là cái gì khi do ông nào ko tên tuổi gia công.

Hạng B1
16/10/14
86
71
18
43
Người Việt mà làm xe giá này thì bảo sao giá xe nhập ko cao. Mua ủng hộ tinh thần, hoặc pr thôi.