Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Mới sáng sớm

http://www.youtube.com/watch?v=zAL5Ywd_0XU

kết quả là vỡ cản và trầy hông xe
Thiệt hại ko bao nhiêu, nhưng thái độ này em ghét lắm các bác ạ
Em sẽ làm đơn trình báo lên CA yêu cầu giải quyết

Các bác có bao giờ gặp th này chưa

Hạng B2
8/3/13
273
93
28
54
HCM
Chia buồn.
Em mới gặp th như vậy, bị trầy cản + bị nó lườm nữa mới tức chớ!

Hạng D
4/3/13
1.094
3.781
113
HCM
Giữa 2 chiếc 4b vậy mà nó cũng chen vào được thì đúng là không sợ chết. Vụ này em đoán là bác chỉ mất thời gian với CA thôi, trừ khi xxx

Hạng D
4/8/09
2.535
45
48
Không thấy nổi cái biển số cũng khó lắm bác. Nói chung là bác làm đơn cũng được, nhưng coi bộ tìm ra được là rất khó.

Em đi ngay góc VTS-NKKN thì bị 1 cặp đi 2b té vào làm móp cửa bên phụ, đang chạy nghe cái đùng vội vàng giảm tốc độ kiếm cách tấp vào lề xem sao.

Ngay lúc đó có 2 bác đi 2b bên cạnh nổi máu hiệp sĩ, chạy lên chặn đầu xe em, hùng hổ chỉ mặt em quát tháo kêu em gây tai nạn rồi bỏ trốn. Em tức quá tấp xe xuống em ngó thấy cặp đó nó đang lồm cồm bò dậy ko sao, ngó qua thì thấy vợ 2 bị móp 1 miếng. Lúc đó máu nóng bốc lên nên em quay qua cự với 2 bác đó, hỏi 2 ông có thấy tui đi đúng làn, còn nó tự té xe tui còn móp bên hông, tui chưa bắt đền tụi nó, chứ đâu ra cái chuyện vụ khống kêu tui gây tai nạn rồi chạy là sao, muốn gì tui gọi CS tới, 2 anh ở đây nói chuyện với mấy ảnh. Lúc đó 2 bên sửng cồ, bà già em đi trên xe xuống nói em bỏ đi, xe cũng có bảo hiểm nên em mới nhịn.

Cặp đi 2b bò dậy được, người ngợm ko sao, xin lỗi em rối rít nên em cũng bỏ qua, quay lại thì 2 bác đó leo lên xe chạy mất.

Tới giờ nhắc lại em vẫn còn tức. Vợ 2 vẫn còn móp chưa đi làm lại :mad:

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
165.994
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em nói thật: Mỗi khi bị xe quẹt rồi bỏ chạy, em tự ngẫm "số mình hôm nay ra đường bị TNGT, nếu không bị quệt như vầy thì có thể sẽ là tai nạn nghiêm trong. Hên quá!" vậy là em báo BH giải quyết bồi thường. Than thản.

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
fly_us nói:
Không thấy nổi cái biển số cũng khó lắm bác. Nói chung là bác làm đơn cũng được, nhưng coi bộ tìm ra được là rất khó.

Em đi ngay góc VTS-NKKN thì bị 1 cặp đi 2b té vào làm móp cửa bên phụ, đang chạy nghe cái đùng vội vàng giảm tốc độ kiếm cách tấp vào lề xem sao.

Ngay lúc đó có 2 bác đi 2b bên cạnh nổi máu hiệp sĩ, chạy lên chặn đầu xe em, hùng hổ chỉ mặt em quát tháo kêu em gây tai nạn rồi bỏ trốn. Em tức quá tấp xe xuống em ngó thấy cặp đó nó đang lồm cồm bò dậy ko sao, ngó qua thì thấy vợ 2 bị móp 1 miếng. Lúc đó máu nóng bốc lên nên em quay qua cự với 2 bác đó, hỏi 2 ông có thấy tui đi đúng làn, còn nó tự té xe tui còn móp bên hông, tui chưa bắt đền tụi nó, chứ đâu ra cái chuyện vụ khống kêu tui gây tai nạn rồi chạy là sao, muốn gì tui gọi CS tới, 2 anh ở đây nói chuyện với mấy ảnh. Lúc đó 2 bên sửng cồ, bà già em đi trên xe xuống nói em bỏ đi, xe cũng có bảo hiểm nên em mới nhịn.

Cặp đi 2b bò dậy được, người ngợm ko sao, xin lỗi em rối rít nên em cũng bỏ qua, quay lại thì 2 bác đó leo lên xe chạy mất.

Tới giờ nhắc lại em vẫn còn tức.
biển số 59-S1 732.29 rõ như ban ngày, bác bật lên HD xem là thấy

Hạng F
14/3/13
5.958
141.196
113
Phong Lăng Độ
rất bực những thằng 2b chạy mất dậy như vậy , nhưng thôi bỏ qua chén kiểu chọi với chén sành làm gì đâu não

Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
MisterNo nói:
fly_us nói:

Tới giờ nhắc lại em vẫn còn tức.
biển số 59-S1 732.29 rõ như ban ngày, bác bật lên HD xem là thấy
Bác thuê xe ôm khu đó đi gặp AB nào như vậy gọi bác ra, bác cho 200K thế là ra thôi.