Hạng C
2/2/09
616
36
28
duy2013 nói:
căng nhỉ, khi đó chắc nó xin được mồm máu mà vui:D

Phụ thuộc tương quan or địa thế hay khỏi cần, lỡ như cho nó cho nó 01 ca sinh tố, sau đó cả đám nó tặng mình cái ...

Hạng B2
7/8/13
137
40
28
Em bị thế này mới tức các bác ah. E ở đà nẵng, có ông anh kêu qua biển ngồi nhậu. E đi qua cầu sông hàn đến chỗ bùng binh thì dừng lại cho xe taxi nó qua, đang dừng thì có con nhỏ đi sau đít taxi vượt lên thấy xe e đg dừng hoảng quá chơi cái đùng vào bên hông xe em. E giật thắng tay xuống xe đỡ dậy thì miệng nó toàn mùi rượu, hỏi nó và ng ngồi sau có sao ko, có cần đi bv ko thì nó chỉ bị trầy sơ thôi còn ng ngồi sau ko sao. Thế là nó x.lỗi và đi vào quán cf gần đó ngồi ngỉ. E lên xe đi tiếp...có 2 thằng cô hồn săm đầy mình bám theo mà e ko biết. E đến quán thì 2 thằng đó đến bảo là con đó bị hôn mê nằm ở quán. E quay lại thì ko thấy con đó đâu..đến quán lại, 2 thằng đó lại đến và bảo con đó vào bv rồi, bị chấn thương sọ não mới ghê chứ...nó bảo đưa nó ít tiền rồi nó im cho...mình bảo tôi đéo biết các ông là ai mà lại tới đòi tiền...vào quán ngồi nhưng cũng hơi lo...một lúc nó dắt mẹ con đó và thằng nào đó bảo là chồng đến chụp ảnh gọi đt lung tung. Tôi bảo giờ các anh muốn thế nào, tôi ko sai, vợ anh say đi tông vào tôi...thế là mẹ nó bảo tôi đưa giúp đi bv(nó đg nằm nhà chứ đã đi bv đâu). Tôi đồng ý và chở đi khám..cuối cùng ko có gì, do nó đi đám giỗ về say quá, chạy ẩu. Mình thì bị 2 thằng cô hồn hành hạ...thế mới đen chứ. Thế là kiếm quán khác nhậu xả xui...may là con đó tông đúng vào cái bánh xe..nen chưa thiệt hại gì..hihi