Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:mad: Sao lúc đó bác không đánh lái hết về bên TRÁI kẹp cứng thằng đó giữa 2 xe rùi kêu nó bắt đền

Hạng B2
18/4/13
228
24
28
87
Em bị mấy lần trầy nhìn xót ruột nhưng cũng làm thinh.
Đi làm bảo hiểm mang tội nói xạo: lúc... ngày... Tôi lưu thông trên đường .... vô ý điều khiển xe quẹt vào cành cây.... làm trầy xước xe....

Hạng B1
25/11/12
67
150
33
Saigon
Ha Sonata nói:
Em nói thật: Mỗi khi bị xe quẹt rồi bỏ chạy, em tự ngẫm "số mình hôm nay ra đường bị TNGT, nếu không bị quệt như vầy thì có thể sẽ là tai nạn nghiêm trong. Hên quá!" vậy là em báo BH giải quyết bồi thường. Than thản.
Em cùng suy nghĩ như bác. Mua bảo hiểm thì tâm lý cũng nhẹ nhàng hơn. Đường phố đông đúc nên hên xui thôi, khó mà tránh được. Nhiều khi gặp con điên cúp đầu hay lượn lờ hoài trước mũi xe thì bực lắm, em cứ đùa bảo : giá như các hãng xe ở VN thiết kế thêm mấy cái gậy tự động thò ra,thụt vào như kiểu súng hai bên máy bay trực thăng chiến đấu thì em sẽ vụt cho mấy con điên đó vài phát :D

Hạng D
16/5/08
1.026
1.083
113
kent71 nói:
Ha Sonata nói:
Em nói thật: Mỗi khi bị xe quẹt rồi bỏ chạy, em tự ngẫm "số mình hôm nay ra đường bị TNGT, nếu không bị quệt như vầy thì có thể sẽ là tai nạn nghiêm trong. Hên quá!" vậy là em báo BH giải quyết bồi thường. Than thản.
Em cùng suy nghĩ như bác. Mua bảo hiểm thì tâm lý cũng nhẹ nhàng hơn. Đường phố đông đúc nên hên xui thôi, khó mà tránh được. Nhiều khi gặp con điên cúp đầu hay lượn lờ hoài trước mũi xe thì bực lắm, em cứ đùa bảo : giá như các hãng xe ở VN thiết kế thêm mấy cái gậy tự động thò ra,thụt vào như kiểu súng hai bên máy bay trực thăng chiến đấu thì em sẽ vụt cho mấy con điên đó vài phát :D
Đắc cở nào em cũng ráng mua, nhiều thằng 2b đáng võng trước mặt khiêu khích em muốn ủi nó luôn nhưng nghĩ đến phải mặc áo juventus nên nhịn thôi

Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Em bị vài lần, nhờ Bảo Hiểm thôi chứ bó tay rồi :)

Hạng C
2/2/09
616
36
28
Cũng mai là đại ca này còn hiền lành -bỏ chạy luôn, chứ có đại ca còn quay lại kiếm chuyện, xin thêm tí lúa về sửa xe 2B mới khổ.

28/3/13
2.339
1.769
113
@NuiSam_ChauDoc nói:
Cũng mai là đại ca này còn hiền lành -bỏ chạy luôn, chứ có đại ca còn quay lại kiếm chuyện, xin thêm tí lúa về sửa xe 2B mới khổ.

...........................

Hạng B2
4/10/13
105
1
0
@NuiSam_ChauDoc nói:
căng nhỉ, khi đó chắc nó xin được mồm máu mà vui:D