Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
jacob_chen nói:
Chào cà nhà OS, em là member mới, thường hay vào forum để đọc nhưng ko có post bài vì lúc ấy chưa có đủ điều kiện cưới vợ. Đây là lần đầu tiên cưới vợ hai của em, em bon chen up tấm hình khoe vợ ạh
Lần đầu tiên cưới vợ Hai của em ^^
em thấy hội nhà ta họp offline vui quá, nhân tiện cho em xin gia nhập hội BMW chung với các bác.

Bác đứng ở gần hay cha vác báo đứng phía xa ạh ?:D Dù sao thì xe Bim cũng rất tuyệt dù người cầm vô lăng là ai.

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
Bác chắc là chung thủy lắm nhỉ? Cưới ngay lần đầu 1 em xinh thế, sang thế chắc ở dài lâu đây.

Hạng C
28/2/10
515
156
43
47
Màu đỏ đẹp quá bác ơi?bác tốn bao nhiêu tiền cho em vợ 2 này vậy?lần đầu tiên lấy vợ 2 mà quá đẹp,chúc mừng bác.

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ
bác này còn trẻ mà xe đẹp quá....
Xe đẹp, bản số 9 nút... bác đẹp trai vậy, gái nó theo dài dài

Hạng C
19/2/09
691
2
0
jacob_chen nói:
Chào cà nhà OS, em là member mới, thường hay vào forum để đọc nhưng ko có post bài vì lúc ấy chưa có đủ điều kiện cưới vợ. Đây là lần đầu tiên cưới vợ hai của em, em bon chen up tấm hình khoe vợ ạh
em thấy hội nhà ta họp offline vui quá, nhân tiện cho em xin gia nhập hội BMW chung với các bác.
Ây dà, bác chủ thớt đầu đội mũ kết, đeo kính đen, vai vác cái bao bố nhìn phong độ dã man luôn!
Ơ mà có chú nào dựa mông vào đầu xe bác kìa, bác đuổi ngay đi kẻo trầy xe :D :D :D Giai tơ có khác, cưới vợ đẹp thía

Hạng B2
25/2/10
136
1
0
Xe đẹp.....người cũng đẹp.........hehe...xe màu đỏ người cũng màu đỏ.....bác chủ khéo chọn màu quá ehehe...chúc mừng Bác có vợ đẹp.....