Hạng D
3/5/07
1.963
523
113
Thường thôi, lần đầu cưới vợ 2 của em đã là mui trần, 2 chỗ, 2 bánh:D, chúc mừng bác, em có bằng 2 năm rồi xin con Kia Morning vẫn chưa được nhà tài trợ chấp nhận:(

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Xe bác đẹp wá, ngưỡng mộ ghê
, hôm nào đám bạn em chui vô quán Cafe của bác, discount cho anh em nhá bác

Hạng B2
28/3/07
284
1
18
jacob_chen nói:
Thanks các bác đã khen, em ngượng quá đi ^^. thiệt tình là em định lấy màu trắng, mà vừa vào showroom thì bị hớp hồn bởi em màu đỏ này nên quyết cưới bằng được dù phụ thân nhăn nhó
do bữa giờ em bận quá nên chỉ mới up lấy tấm thằng bạn chụp em và vợ hai lúc đi ăn
, để em rửa xe xong rùi sẽ chụp 1 series ạh, xe em mới lấy cách đây 1 tuần, ngay lúc BMW đang khuyến mãi 3 series Lifestyle đó bác, EA thách cưới là 1tỷ4 sau thuế trước bạ + bảo hiểm ạh

Mà cái GPS tìch hợp bản đồ việt nam của BMW ko chính xác lắm, đường cấm quẹo nó cũng chỉ em quẹo vô tuốt luốt
đến chán cái GPS zin theo xe, mình cài vietmap vô GPS zin của BMW được ko bác? rổ rá bao nhiêu ạh?

Xe bác giá EA bán giá bao nhiêu vậy? giá trước khi cộng phí trước bạ và bảo hiểm nhé bác. e cũng đang muốn mua 1 chiếc 320i Lifestyle nhưng mà khi hỏi giá xe thì bên EA thì chỉ bớt được 5tr so với giá 1.266.000.000 phiên bản Lifestyle và giảm thêm 5tr nửa, vì xe e mang về tỉnh tự đăng ký, tộng cộng bớt được khoảng 10tr so với giá niêm yết. Giá vậy so với giá xe bác mua là bằng, rẻ hơn hay mắc hơn? có bác nào có thể mua được giá tốt hơn nửa không? nếu có thì giới thiệu cho em mua được giá tốt, thanks các bác.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
jacob_chen nói:
Bác tới REDA họp offline hay dẫn người yêu đến xem phim sẽ có discount ạh
, chỉ cần nói là member của OS là được bác ợh

Xem phim HD tự chọn phòng tình nhân là gì vậy bác ? Bác PR đi thấy hấp dẫn mình tới liền mà dícount bao nhiêu % ạ ?

Hạng B2
4/5/10
144
13
18
jacob_chen nói:
Chào cà nhà OS, em là member mới, thường hay vào forum để đọc nhưng ko có post bài vì lúc ấy chưa có đủ điều kiện cưới vợ. Đây là lần đầu tiên cưới vợ hai của em, em bon chen up tấm hình khoe vợ ạh
em thấy hội nhà ta họp offline vui quá, nhân tiện cho em xin gia nhập hội BMW chung với các bác.

Bác chủ thớt cho em hỏi bác có chiêu gì mà bốc biển số cũng được phết, chỉ em với ??? Em cũng chuẩn bị bốc số trong tuần này rùi - mong được số như bác hehe.

Cảm ơn bác trước ạ !!!

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Em cũng thấy 3er này màu trắng với màu đỏ là đẹp nhất, chúc mừng bác có vợ đẹp nhé