Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Em đang tính lắp thêm cái pedal này cho vui nhưng đang lo:
1-gắn cái này có yên tâm không các bác? lỡ đang đi nó "bung" ra thì ôi thôi.............
2-giá thành có đắt đỏ không? (made in china thôi)

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
RE: Lắp pedal cho chân côn,phanh,ga

Bung thế nào được mà bung!!!!! Lắp vào đi an toàn hơn!! Không bị trượt chân khi đua!!!! h`ehe``ehe`hh`e!!!

Giá cả thì bèo bọt lắm!!! Hình như chỉ có khoảng 2 lít thôi!! Qua của hàng Hoàng Hoa Thám mà xem nhé!!!

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Cái con này bữa trước mấy tiệm độ xe ở triển lãm HVT có bán nhiều kiểu lắm, khoảng trên dưới 1xị. Gắn cái này mà bác sợ tuột-pó tay:mad:

Hạng B2
19/3/04
146
4
0
Vietnam

Già bèo đáng ngờ luôn, nhưng mà lắp vào nó vướng vướng cái mũi giày một tí.

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
49
Vietnam

Lắp thì lắp luôn, lăn tăn làm gì. THứ hai anh chụp bộ côn, ga phanh đã lắp rồi cho chú xem. Giá cả không thành vấn đề vì nó không đáng là bao.

Tập Lái
30/7/04
17
0
0
TP.HCM

Trích đoạn: Bin

Bung thế nào được mà bung!!!!! Lắp vào đi an toàn hơn!! Không bị trượt chân khi đua!!!! h`ehe``ehe`hh`e!!!

Giá cả thì bèo bọt lắm!!! Hình như chỉ có khoảng 2 lít thôi!! Qua của hàng Hoàng Hoa Thám mà xem nhé!!!

Bác Bin ơi
Tôi cũng mua 1 bộ gán vào, tài xế gắn vô bắt vít cẩn thận 4 vít mỗi pedal vậy mà 1 thời gian sau tui đạp kiểm tra ở pedal thắng thì nó bị xoay di vì lỏng rạ Bác fiateds sợ là đúng đó. hihi
Mấy con vít bắt nó dài ra khi siết chặt nên ấn sâu sẽ đụng sàn sớm.
Vài ý để mọi người cùng xẹm
Chúc các bác tài chúng ta vui vẻ nhé

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam

:D:D:D Gắn đi, được đấy. Xe mình cũng gắn rồi, đồ hàng tàu (chợ lớn) mà cũng đẹp lắm đấy. Nhờ bác BIN hướng dẫn gắn thêm đèn màu xanh lá mạ trong gầm, phía trên pedan, làm sao khi mở cửa đèn sáng, đóng cửa thì tắt, đẹp lắm đấy.

Tập Lái
27/6/06
29
0
0
www.otosaigon.com

lắp đê lăn tăn gi?Xe tui lắp rồi đap xứong lắm.GIá co 50k số sàn, 30k số tự động ở chợ giời bán đầy mà, các kiểu.Bác nào ở hà nội thì ra đó mua giá rẻ.Bán đủ mọi đồ chơi xe hơi.Cuối đãy bán phụ tùng xe máy, bên phải đúng góc cua đó.Mua ở đó đảm bảo rẻ đuợc 1/2 so với mấy hàng đồ chơi trên phố.

Tập Lái
9/9/05
18
0
0

Híc em lắp vào đạp toàn vướng mũi giầy khó chịu lắm kekkek

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

vướng mũi giầy là do mình lắp thấp quá, phải chỉnh 4 cái paste bắt vít lại một tí để đẩy cái tấm bắt vào lên cao, 0 vướng đâu. Siết mấy con vít chặt lại cũng không bị sụt sịt. Cái này hàng China chỉ khoảng 60/bộ 3 cái cho xe MT