qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
57
131
33
Lexington căn 82m2 và 97m2 layout rất đẹp và hợp lý. View block B hay C tuyệt đẹp thẳng cánh cò bay, có thể nhìn ra được tận núi Bàu Hàm ở Đồng Nai, ban đêm thì lung linh với đường cao tốc. Xét về vị trí thì quá tuyệt vời, đi bộ qua estela place được, lại ngay gần đầu cao tốc, xét về tiện ích lại còn có thể ké imperial, gần luôn ngay cái chùa bự chảng. Một điều khá buồn cười là những dự án khác tệ hơn về mọi thứ lại có giá cao hơn.
E nghĩ mọi thứ dần sẽ trở về giá trị của nó thôi anh....:)

Tập Lái
11/12/20
21
42
13
Lexington căn 82m2 và 97m2 layout rất đẹp và hợp lý. View block B hay C tuyệt đẹp thẳng cánh cò bay, có thể nhìn ra được tận núi Bàu Hàm ở Đồng Nai, ban đêm thì lung linh với đường cao tốc. Xét về vị trí thì quá tuyệt vời, đi bộ qua estela place được, lại ngay gần đầu cao tốc, xét về tiện ích lại còn có thể ké imperial, gần luôn ngay cái chùa bự chảng. Một điều khá buồn cười là những dự án khác tệ hơn về mọi thứ lại có giá cao hơn.
Lúc em xem nhà, các bạn sale nói em mua nhanh, giá Lexington đang bị hạ do nhóm cư dân căng băng rôn, khi nào có sổ sẽ tăng lại thôi. Em đi xem giáp vòng Bộ Công An, An Thịnh, Imperia, Vista, Masteri... thì thấy đúng thật. Imperia thì không có ban công, BCA thua xa nhưng cũng xấp xỉ giá, An Thịnh thì không có tiện ích. Masteri, Vista thì quá ok nhưng mà em không đủ tiền. Cuối cùng quyết định chọn Lexington. Giờ thấy quá hài lòng với tầm giá. Giờ có sổ càng vui hơn. :)

Tập Lái
31/10/19
8
5
3
34
Đang trong thời gian ra sổ nên Novaland không nhận hò sơ chuyển nhượng nữa nha cá bác. Bác nào quan tâm thì inbox em, em hỗ trợ nè.

• Like
Reactions: Com_ao_gao_tien
Hạng B2
29/4/15
303
1.780
103
36
Mình có căn 1pn LC9.11, bác nào quan tâm thì inbox mình nhé... :) Giá yêu thương cho các bác nhanh gọn.

Tập Lái
18/3/21
7
2
3
27
Sau một hồi tìm kiếm em quyết định quay về với Lex, tìm căn 3pn lầu cao ạ