Tập Lái
11/12/20
21
42
13
Em mua Lexington xong và thấy vui với quyết định của mình quá các bác. BQT Lexington làm việc rất tâm huyết. Họ tổ chức cuộc họp với Nova, quay livestream cho cư dân không đi họp được cũng có thể xem. Sau buổi họp BQT còn làm lại clip rất chuyên nghiệp, lọc âm, xây dựng nội dung hoàn chỉnh để toàn thể cư dân xem lại cho rõ ràng đầy đủ nội dung. Họ làm việc thật sự rất có tâm. Chuyển từ nhà phố lên cc bản thân em cũng có một số thứ hơi lo lắng. Nhưng giờ thì thấy yên tâm rồi.

Hạng B2
16/6/15
229
2.594
93
HCM
Em mua Lexington xong và thấy vui với quyết định của mình quá các bác. BQT Lexington làm việc rất tâm huyết. Họ tổ chức cuộc họp với Nova, quay livestream cho cư dân không đi họp được cũng có thể xem. Sau buổi họp BQT còn làm lại clip rất chuyên nghiệp, lọc âm, xây dựng nội dung hoàn chỉnh để toàn thể cư dân xem lại cho rõ ràng đầy đủ nội dung. Họ làm việc thật sự rất có tâm. Chuyển từ nhà phố lên cc bản thân em cũng có một số thứ hơi lo lắng. Nhưng giờ thì thấy yên tâm rồi.

Khó kiếm được BQT nào có tâm, có tầm như BQT Lex hiện tại đó mợ. Sắp hội nghị ncc, hi vọng là họ sẽ tiếp tục cống hiến tiếp cho nhiệm kỳ tiếp theo.

Tập Lái
11/12/20
21
42
13
Bên này giờ giá rổ sao các bác ?
Em mua căn 82m2 có sân phơi và ban công riêng giá 3.6 tỷ. Lúc em mua thì rục rịch thông tin sắp có sổ chứ chưa chính thức. Giờ chính thức rồi nên chắc tăng hơn chút.

• Like
Reactions: Sáu Quýt
Tập Lái
13/10/16
36
25
19
Em mua căn 82m2 có sân phơi và ban công riêng giá 3.6 tỷ. Lúc em mua thì rục rịch thông tin sắp có sổ chứ chưa chính thức. Giờ chính thức rồi nên chắc tăng hơn chút.
Bạn mua lâu chưa nhỉ, vậy lúc mua là tầm 44tr/m2 .

Hạng B1
16/12/09
60
66
18
Lexington căn 82m2 và 97m2 layout rất đẹp và hợp lý. View block B hay C tuyệt đẹp thẳng cánh cò bay, có thể nhìn ra được tận núi Bàu Hàm ở Đồng Nai, ban đêm thì lung linh với đường cao tốc. Xét về vị trí thì quá tuyệt vời, đi bộ qua estela place được, lại ngay gần đầu cao tốc, xét về tiện ích lại còn có thể ké imperial, gần luôn ngay cái chùa bự chảng. Một điều khá buồn cười là những dự án khác tệ hơn về mọi thứ lại có giá cao hơn.