Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Lex sao giống tờ giấy trên dc bác??? Bác có đọc công văn của Sở TNMT gửi cho Lex chưa vậy?
Lex đang rần rần cbi hồ sơ nộp cấp sổ, còn the Sun vẫn chưa được chấp thuận mà bảo giống và sạch hơn Lex nữa chứ. Hí hí...

Nhưng mà e cũng xin chúc mừng bà con xóm The Sun dc giảm phí 50% như Lex. Vì giảm cho Lex mà nơi khác k giảm thì lại mệt. Vậy nên các nơi khác cảm ơn Lex đi nhen.

Tối qua, Nova họp với cư dân Lex để hướng dẫn cư dân hoàn thiện thủ tục hồ sơ cho đúng, mấy cái này rắc rối thật đấy. Em chóng cả mẹt. Họ nói sau khi nộp hs xong khoảng 6-8 tháng mới có sổ lận đó.

The Sun ráng chờ đi nhé. Trước sau gì cũng có, có thể qua năm 2022 là có thôi. Giờ vui với Lex trước đi. Chê hoài làm gì?

Giá Lex đã tăng 3-400tr/ căn. Trước đây căn 73m2 chỉ tầm 3.1 - 3.2ty. Giờ căn diện tích này giao dịch từ 3.62 rồi.

Chúc mừng mợ chủ post mua dc căn 82m2 giá 3.6ty.
Nói vậy mà cũng nói được! thiệt tình haha. Sạch hơn hay ko cả cái Quận 2 ai cũng biết mà.

Ai chả biết thằng Lexington giấy tờ thúi rùm, ghép thửa tè le... Thằng The Sun sổ còn trong VP bank.

Còn tăng 3-400tr/căn thì .... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thôi mợ cứ vui vẻ đi mợ, có ai nói gì mợ đâu, bao giờ cầm cái sổ xong hẳn tính. haha.

• Like
  • Love
Reactions: lucsi and microlhq
Hạng B2
16/6/15
229
2.595
93
HCM
Nói vậy mà cũng nói được! thiệt tình haha. Sạch hơn hay ko cả cái Quận 2 ai cũng biết mà.

Ai chả biết thằng Lexington giấy tờ thúi rùm, ghép thửa tè le... Thằng The Sun sổ còn trong VP bank.

Còn tăng 3-400tr/căn thì .... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thôi mợ cứ vui vẻ đi mợ, có ai nói gì mợ đâu, bao giờ cầm cái sổ xong hẳn tính. haha.
Vâng, bác thật tài giỏi, càng đọc các còm của bác càng thấy bác tài giỏi thật đó.

Bác nói đúng lắm. Lex thúi rùm và cư dân đang hoàn tất bộ hồ sơ để ra sổ. Còn the Sun sạch cả cái q.2 đều biết nên chờ ra sổ sau nhé. :p:p:p

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Vâng, bác thật tài giỏi, càng đọc các còm của bác càng thấy bác tài giỏi thật đó.

Bác nói đúng lắm. Lex thúi rùm và cư dân đang hoàn tất bộ hồ sơ để ra sổ. Còn the Sun sạch cả cái q.2 đều biết nên chờ ra sổ sau nhé. :p:p:p
Trời ạ, nói vậy cũng nói được nữa mợ. haha

Lexington bàn giao trước thằng The sun mấy năm vậy mợ???

Không thúi rùm thì sao bàn giao từ năm 2016 giờ mới có "tin" làm sổ??? Không thúi rùm mà nằm trong danh sách dự án bị thanh tra pháp lý?? The Sun thì có ko mợ.

Mợ ở đâu xuống vậy? :rolleyes:

Mà mợ cầm được sổ chưa mà mạnh miệng vậy mợ? haha. Thiệt tình.

Hạng B2
13/8/11
359
986
93

Không thúi rùm thì sao bàn giao từ năm 2016 giờ mới có "tin" làm sổ??? Không thúi rùm mà nằm trong danh sách dự án bị thanh tra pháp lý?? The Sun thì có ko mợ.

bác hẹn mợ @cuncon2012 ra công viên apak để anh @manchestervn chứng kiến nhen
hình như ảnh cũng dân lexington quyền thọi

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
bác hẹn mợ @cuncon2012 ra công viên apak để anh @manchestervn chứng kiến nhen
hình như ảnh cũng dân lexington quyền thọi
hahaha, chém gió mấy mợ bên lexington cho vui thôi. chớ đâu rãnh như mấy mợ haha

Nhiều người tưởng có "tin" ra sổ là xoá sạch quá khứ, tẩy phèn lên tỉnh thì hơi ngộ.
Tiền nào của náy thôi.

:( khổ thân, căn hộ mà tăng 3-400tr thấy mà ham haha

Hạng B2
16/6/15
229
2.595
93
HCM

Thì e có nói gì đâu, bác nói sao e nghe như thế ạ. Lex thúi rùm thiệt, và đã dc sở TNMT chấp thuận làm sổ cũng là thiệt. Em chưa khi nào thấy Lex nằm trong ds thanh tra. Em tha thiết mong bác show giùm văn bản nào nói Lex bị thanh tra giùm cái. Còn nói mà k có chứng cứ thì em bái phục bác lắm lắm.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
anh bạn cần bán căn hộ 93m, tầng 10, City Gate Võ Văn Kiệt đã giao nhà có bác nào quan tâm ko?
Căn hộ 93m2 CITY GATE1, 3PN lầu 10:
- Căn góc 3 phòng ngủ 2 view ( khu dân cư + nội khu) + Phòng khách + Bếp + 2WC + Ban công + Lô gia (tặng toàn bộ nội thất cho khách).
- Giá bán : 2tỷ500tr (còn thương lượng). Bao thuế phí sang tên + 2% phí bảo trì. Ngân hàng ACB hỗ trợ cho vay hơn 1tỷ.
Căn hộ đã bàn giao nhà, đang chờ sổ ưu tiên khách mua nhanh trước tết.

Attachments