Hạng B2
16/6/15
229
2.601
93
HCM
Không khó mà thiên hạ nó đồn các anh đi kiếm luật sư.
Thì có luật sư sẽ k còn khó nữa. Mà sao bác khíu chọ vẫy. Nhà ngta, dễ khó gì kệ ngừ ta đi. Bác thấy nên mua Lex k thì tư vấn hộ mợ chủ kìa.

• Like
Reactions: Thỏ Con 18
Hạng B2
16/6/15
229
2.601
93
HCM
Không khó mà tắc hồi giờ hả anh!?
Luật đã quy định rõ, đóng thuế đất xong mới được ra sổ.
Giờ anh dựa trên điều khoản nào của luật để cho phép ra sổ trước khi đóng thuế? Cam kết là chuyện của doanh nghiệp, còn nhà nước nào cho phép làm việc dựạ trên lời hứa?
Nợ thuế 1 đồng mà xóa còn không được nữa là.
Thì giờ được định giá cái là Nova đóng thuế ra sổ thôi bác. E lạc quan lần này lắm. Bác đừng làm em hụt hẫng tội em.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Thì giờ được định giá cái là Nova đóng thuế ra sổ thôi bác. E lạc quan lần này lắm. Bác đừng làm em hụt hẫng tội em.
Nếu bác nghĩ đơn giản vậy hèn chi biểu tình chửi thằng Nova haha.

Vụ này đi chung hết với đám Thủ thiêm thanh tra về hành lang pháp lý đất quy hoach chuyển đổi thuương mại không qua đấu thầu. Có dính kèm thằng waterbay, lakeview, new city...v..v.

Vụ thủ thiêm chưa xong thì thằng lexington cũng ko xong đâu!

Mà thủ thiêm thì tệ lắm 5 năm nữa xong. Chứ ko phải nova ko đóng tiền thuế ra sổ đâu bác! Nghĩ vậy tội nghiệp tụi nó!

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
Phần đất Lex ko liên quan Thủ Thiêm.anh mà liên quan đến con đường 25B.
Nếu bác nghĩ đơn giản vậy hèn chi biểu tình chửi thằng Nova haha.

Vụ này đi chung hết với đám Thủ thiêm thanh tra về hành lang pháp lý đất quy hoach chuyển đổi thuương mại không qua đấu thầu. Có dính kèm thằng waterbay, lakeview, new city...v..v.

Vụ thủ thiêm chưa xong thì thằng lexington cũng ko xong đâu!

Mà thủ thiêm thì tệ lắm 5 năm nữa xong. Chứ ko phải nova ko đóng tiền thuế ra sổ đâu bác! Nghĩ vậy tội nghiệp tụi nó!

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Phần đất Lex ko liên quan Thủ Thiêm.anh mà liên quan đến con đường 25B.
mình biết nhưng có thuộc 3k8m2 đất để đấu gía chi phí làm Mai Chí Thọ.
Bên uỷ ban thống nhất là xử lý sai phạm sau vụ Thủ thiêm bác, ko có làm trước đâu!
Thủ thiêm ko xong là chưa xử đến thằng 3k8m2 này đâu bác!

Hạng B2
16/6/15
229
2.601
93
HCM
mình biết nhưng có thuộc 3k8m2 đất để đấu gía chi phí làm Mai Chí Thọ.
Bên uỷ ban thống nhất là xử lý sai phạm sau vụ Thủ thiêm bác, ko có làm trước đâu!
Thủ thiêm ko xong là chưa xử đến thằng 3k8m2 này đâu bác!
Sao lạ vậy bác. K liên quan Thủ T mà buộc dân Lex chờ đợi TT xong mới dc giải quyết. Lý do gì bắt dân Lex fai đợi vậy?

• Like
Reactions: Thỏ Con 18