Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Toy ra xe vẫn rất chất và an toàn các bác ơi, chỉ có toy vn biến tướng hà. Mà đúng là e này chỉ bị 1 điểm trừ là FWD thôi. hơi tiếc.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.872
113
xe Nhật vẫn dưới xe Đức 1 bật, giống như thời hít-le Đức chiếm cả thế giới còn Nhật chỉ Đông Nam Á!
Ngoài Nhật ra, quốc gia nào có nền công nghiệp oto có thể cạnh tranh sòng phẳng vs Đức.

Hàn và Mẽo chỉ mạnh ở 1 số thị trường.

Tập Lái
5/4/18
30
3.176
83
34
Ngoài Nhật ra, quốc gia nào có nền công nghiệp oto có thể cạnh tranh sòng phẳng vs Đức.

Hàn và Mẽo chỉ mạnh ở 1 số thị trường.

đức mà ko có thằng tàu nó kỳ thị nhật thì phá sản lâu cmn rồi

h mấy chú hô xe đức muôn năm

Lex nó mà vào sx tại vn chắc Mẹc phá sản trong 15'

Hạng B2
6/6/09
203
152
58
Thật ra mỗi người mỗi quan điểm về xe Đức hay Nhật, riêng cá nhân em may mắn được trải nghiệm 2 hãng xe Đức và Lexus thì em rất hài lòng khi sử dụng xe Lexus, tạo cho người dùng cảm giác tin tưởng, an toàn và yên tâm khi sử dụng. Chưa bao giờ em có cảm giác lo lắng khi đi xa, cứ yên tâm lên xe mà đi thôi.

Hạng D
31/3/11
1.384
1.892
113
40
Thật ra mỗi người mỗi quan điểm về xe Đức hay Nhật, riêng cá nhân em may mắn được trải nghiệm 2 hãng xe Đức và Lexus thì em rất hài lòng khi sử dụng xe Lexus, tạo cho người dùng cảm giác tin tưởng, an toàn và yên tâm khi sử dụng. Chưa bao giờ em có cảm giác lo lắng khi đi xa, cứ yên tâm lên xe mà đi thôi.
ko tính thủ tướng Nhật , đố bác tìm đc ông Tổng thống nước nào mà đi lắc-sục !

• Like
Reactions: Wild Cat