Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Vỉ cầu trước thì không gian cabin sẽ rộng hơn, đơn giản nên dễ sửa chữa ... cứ nhìn lex với audi fwd là biết.
90% sau bao nhiêu ăn chơi bạt mạng, cũng là mua xe để đi, mấy ai để đua, cứ ít hỏng, dễ sống là ok.
Còn lái chán là vì triết lý nó thế, mini với vw cầu trước có ai kêu ca gì đâu, mấy con Rx mới giờ lắp lò xo cứng dân chẳng phàn nàn ầm ầm là đi ồn hơn đời cũ. Cái này là do gu rồi, ko phải là vấn đề cái nào tốt hơn.
Em thì em vẫn nghĩ là châu âu với mỹ xe rẻ mới có phân khúc xe thể thao, đi 5 năm rồi thay .... vn mình xe đắt gấp 3, thì vòng đời ít nhất vẫn phải là gấp đôi.
Nên đúng là ở thị trường vn ăn nhau về giá, chứ lex mà bán sát đc giá mer thì như haxaco ko những báo lỗ mà còn phải lỗ vỡ mồm.
Tất cả những xe cầu trước ai đã đi cùng phân khúc đều so sánh lái chán hơn cầu sau.

Hạng D
31/3/11
1.384
1.892
113
40
Vậy thì các xe của UN với mấy thằng NGO thấy đa phần xài Land của Toy bởi vì Toy là biểu tượng cho sự bền bỉ, bền bỉ, bền bỉ hả?
mấy thằng siêu giàu đâu cần túi khí bền bỉ và bền bỉ !

Hạng D
21/10/08
3.650
72.975
113
Miền Không Xác Định
xe Nhật vẫn dưới xe Đức 1 bật, giống như thời hít-le Đức chiếm cả thế giới còn Nhật chỉ Đông Nam Á!

Đức gần như là cái nôi khoa học của thế giới, cái thời cả châu âu làm hải tặc thì Phổ lại phát triển mạnh về khoa học, đặc biệt là triết học.
Còn nói về ww2 thì Đức chỉ chiếm đóng một phần châu âu thôi, trong khi Nhật chiếm đóng Trung Quốc và khu vực đông á rồi.
Vãi lái thật. Fan Đức đầu ốc toàn đậu hủ thế? :D

• Like
Reactions: Tùng Tùng
Tập Lái
26/4/18
5
9
3
mấy thằng siêu giàu đâu cần túi khí bền bỉ và bền bỉ !
Chào bạn, mình vào thớt này và rất ngứa mắt với lời lẽ và kiến thức hạn hẹp của bạn, xin đưa ra vài ý kiến với bạn như sau,
thứ nhất: trên thế giới ngoài thủ tướng Nhật ra thì còn rất nhiều nguyên thủ các nước khác đi Lexus và các dòng xe Nhật, mặc dù không phổ biến như Mer, nhưng CÓ, thậm chí là nhiều chứ không phải như bạn nói là không có ai, bạn sai lần 1
Thứ hai: thời ww2, Nhật chiếm TQ, ĐNA, cả vùng TBD, phạm vi rộng hơn rất nhiều so với Đức, và Đức chỉ chiếm châu Âu, phía Tây nước Nga chứ không phải cả thế giới như bạn nói, bạn sai lần 2
Thứ ba: nền công nghiệp oto Nhật với các hãng như Toyota, Honda, Suzuki,Nissan,Madza,Subaru... mẫu mã đa đạng, chủng loại, và phân khúc, giá thành trải rộng hơn xe Đức rất nhiều, thị phần oto của Nhật chiếm 60% toàn thế giới,công nghiệp oto Đức đi sau Nhật xa, chứ không có hơn Nhật 1 bậc như bạn nói, bạn sai lần 3
Thứ 4: đây là một thớt về Lexus, một hãng xe cao cấp của Toy, được đánh giá an toàn rất cao, được nhiều tổ chức của Mỹ và thế giới cho điểm, vậy nên bạn lôi chuyện túi khí ra nói chứng tỏ cả đời bạn chưa hề sờ được vào chiếc Lexus nào
Chốt lại là trong thớt bạn cmt rất nhiều, nhưng hầu hết là lời lẽ cay cú ăn thua, cuồng tín xe Đức một cách mù quáng, và dìm hàng xe Nhật một cách rất thiếu kiến thức và thiển cận

Hạng D
31/3/11
1.384
1.892
113
40
Chào bạn, mình vào thớt này và rất ngứa mắt với lời lẽ và kiến thức hạn hẹp của bạn, xin đưa ra vài ý kiến với bạn như sau,
thứ nhất: trên thế giới ngoài thủ tướng Nhật ra thì còn rất nhiều nguyên thủ các nước khác đi Lexus và các dòng xe Nhật, mặc dù không phổ biến như Mer, nhưng CÓ, thậm chí là nhiều chứ không phải như bạn nói là không có ai, bạn sai lần 1
Thứ hai: thời ww2, Nhật chiếm TQ, ĐNA, cả vùng TBD, phạm vi rộng hơn rất nhiều so với Đức, và Đức chỉ chiếm châu Âu, phía Tây nước Nga chứ không phải cả thế giới như bạn nói, bạn sai lần 2
Thứ ba: nền công nghiệp oto Nhật với các hãng như Toyota, Honda, Suzuki,Nissan,Madza,Subaru... mẫu mã đa đạng, chủng loại, và phân khúc, giá thành trải rộng hơn xe Đức rất nhiều, thị phần oto của Nhật chiếm 60% toàn thế giới,công nghiệp oto Đức đi sau Nhật xa, chứ không có hơn Nhật 1 bậc như bạn nói, bạn sai lần 3
Thứ 4: đây là một thớt về Lexus, một hãng xe cao cấp của Toy, được đánh giá an toàn rất cao, được nhiều tổ chức của Mỹ và thế giới cho điểm, vậy nên bạn lôi chuyện túi khí ra nói chứng tỏ cả đời bạn chưa hề sờ được vào chiếc Lexus nào
Chốt lại là trong thớt bạn cmt rất nhiều, nhưng hầu hết là lời lẽ cay cú ăn thua, cuồng tín xe Đức một cách mù quáng, và dìm hàng xe Nhật một cách rất thiếu kiến thức và thiển cận
hay quá, chắc đang đi lét-sục đây ! haha

• Like
Reactions: Taythanhdung93
Hạng C
22/8/13
557
504
63
Anh có tiền không? :D Ai ở không chỉ giáo anh khơi khơi vậy? :D Google miễn phí mà.
nói khách khí thôi, chứ chẳng lẽ lại nói trắng ra.
Tôi chẳng cần mất tiền cũng có người dạy tôi về lịch sử rồi.
google thì cũng chỉ là công cụ tìm kiếm, tương tự mục lục một cuốn sách mà thôi, anh đừng nhầm nó là bách khoa toàn thư.
google cũng không hề miễn phí như anh tưởng, mỗi cái click vào một link là anh đang kiếm tiền cho google đấy. nghĩa là anh đang làm thuê cho nó đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Chả hiểu các bác thấy sao chứ cá nhân em thấy nó rất đẹp. Nếu Lexus mà căn chỉnh lại giá bán phù hợp ( tương đương mấy em cùng phân khúc như mer E, bmw 5 series ) thì rất đáng cân nhắc cho người dùng đó chứ