Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Con này mà cầu sau thì cũng khối a máu đấy. Không hiêủ sao Lex vẫn thích cầu trước? Lái chán bỏ mịa:D

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Con này mà cầu sau thì cũng khối a máu đấy. Không hiêủ sao Lex vẫn thích cầu trước? Lái chán bỏ mịa:D
Vỉ cầu trước thì không gian cabin sẽ rộng hơn, đơn giản nên dễ sửa chữa ... cứ nhìn lex với audi fwd là biết.
90% sau bao nhiêu ăn chơi bạt mạng, cũng là mua xe để đi, mấy ai để đua, cứ ít hỏng, dễ sống là ok.
Còn lái chán là vì triết lý nó thế, mini với vw cầu trước có ai kêu ca gì đâu, mấy con Rx mới giờ lắp lò xo cứng dân chẳng phàn nàn ầm ầm là đi ồn hơn đời cũ. Cái này là do gu rồi, ko phải là vấn đề cái nào tốt hơn.
Em thì em vẫn nghĩ là châu âu với mỹ xe rẻ mới có phân khúc xe thể thao, đi 5 năm rồi thay .... vn mình xe đắt gấp 3, thì vòng đời ít nhất vẫn phải là gấp đôi.
Nên đúng là ở thị trường vn ăn nhau về giá, chứ lex mà bán sát đc giá mer thì như haxaco ko những báo lỗ mà còn phải lỗ vỡ mồm.

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Thế hệ thứ 6 của dòng ES250 sản xuất từ năm nào đến năm nào vậy các bác ? Cám ơn!!!

Hạng B2
11/1/15
188
158
43
51
Moscow, Russia
mấy bác có để ý 1 điều là : các nguyên thủ quốc gia đều sử dụng Mercedes ko, đố mấy bác thấy nguyên thủ quốc gia nào sử dụng Lé-sục để đi ! bởi vì sao? bởi vì Mercedes là biểu tượng cho sự an toàn, an toàn và an toàn....
Và tất cả các danh thủ bóng đá , quần vợt , khúc côn cầu .... nói tóm lại là các vận động viện thể thao toàn đi Mer , BMW , Porsche , Landrover , Jaguar chứ có ai thấy họ đi Lexus bao giờ đâu

Hạng B2
10/7/16
132
759
93
mấy bác có để ý 1 điều là : các nguyên thủ quốc gia đều sử dụng Mercedes ko, đố mấy bác thấy nguyên thủ quốc gia nào sử dụng Lé-sục để đi ! bởi vì sao? bởi vì Mercedes là biểu tượng cho sự an toàn, an toàn và an toàn....
Vậy thì các xe của UN với mấy thằng NGO thấy đa phần xài Land của Toy bởi vì Toy là biểu tượng cho sự bền bỉ, bền bỉ, bền bỉ hả?

• Like
Reactions: souri
Hạng B2
10/7/16
132
759
93
xe Nhật vẫn dưới xe Đức 1 bật, giống như thời hít-le Đức chiếm cả thế giới còn Nhật chỉ Đông Nam Á!
Nhật thời đó nó làm 1 phát là gần hết cả Thái Bình Dương rồi tới Tung cẩu rồi một miếng của Nga chứ ko phải vừa đâu bác

Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Ha ha, có vài bác ủng hộ Lex về VN ráp :) Mấy bác quên 1 điều là dù có là NHẬT thì khi vào VN cũng sẽ bị BIẾN TƯỚNG. Thà là mua Lex nhập còn hơn đem về đây ráp.