Status
Không mở trả lời sau này.
KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Kiều giang gần suối tiên phải ko bác ? tập trung 11h45 là em lại mất luôn ngày làm việc thứ 6 roài :mad:

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
bannang.com nói:
@KVL : KG là ở gần ngã tư Bình Thái, Q9 đó Cường .
KVL toàn bị vợ bắt ăn cơm nhà nên đâu được biết Kiền Giang là gì:D:D

Tập Lái
16/4/11
37
0
6
42
@F1: Cám ơn Bác F1 đã có chương trình chi tiết cho anh em. Thông báo mới nhất không có khoản đồng phục...
@KVL: Bác KVL ơi, em gọi điện cho Bác nhiều lần mà Bác không chịu nghe... Buồn bác ghê!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
MDRAK nói:
@F1: Cám ơn Bác F1 đã có chương trình chi tiết cho anh em. Thông báo mới nhất không có khoản đồng phục...
@KVL: Bác KVL ơi, em gọi điện cho Bác nhiều lần mà Bác không chịu nghe... Buồn bác ghê!
Bác đã chuẩn bị đồng phục & quà ra mắt anh em chưa??:D
Hôm rồi về BMT, len lén đem theo bộ đồng phục xuống SG ... gặp mấy thằng bạn tịch thu mất:D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
@F1 ơi, em không tham gia được vì hội em lúc này có nhiều việc quá...em hẹn bác sau nhé

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
ducreddoor nói:
@F1 ơi, em không tham gia được vì hội em lúc này có nhiều việc quá...em hẹn bác sau nhé
Ok bác. Đường này khủng lắm chắc không hợp phong thủy với nhà Jeep:D:D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
F1racer nói:
ducreddoor nói:
Ok bác. Đường này khủng lắm chắc không hợp phong thủy với nhà Jeep:D:D
lại thế nữa gòi....ghét

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
mucachai nói:
Em xin cáo lỗi, vì một số lý do khách quan cho phép em không tham gia chuyến này ạ.
Chúc các bác có một chuyến đi vui vẻ, an toàn và thắm tình đoàn kết.

Hội Jeep đang bận rộn bầu và cử...:D
Haiza...mất đi hình ảnh buổi sáng sương xuống lành lạnh, có cái bếp ga nho nhỏ, ly cà phê và tách trà bốc khói và cái điếu cày...Em nhớ mãi hình ảnh này...tiếc nhỉ!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
khóc nói:
F1racer nói:
@ Khóc: Bác đi thì đăng ký chính thức để em sắp xếp xe bác ạ. Anh em đi đông vui. :)

e thích đi xe bác, nhưng ghét lão TOY mập ham ăn

trân dài lại hong có, hix, mún học hỏi ốp rốt mà thiếu điều kiện quá, xe tử tế kiểu như Vun can lại hong có :D
Chừ răng, có đi hông...
Đi thì trưa thứ 6 vác cái mẹt ra Amata với em :D, chuyến này chân dài chân ngắn gì cũng đủ cả ;)

Status
Không mở trả lời sau này.