Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
juanle nói:
F1racer nói:
ducreddoor nói:
@F1 ơi, em không tham gia được vì hội em lúc này có nhiều việc quá...em hẹn bác sau nhé
Ok bác. Đường này khủng lắm chắc không hợp phong thủy với nhà Jeep:D:D
Để coi ai dắt mũi vàng anh về chuyến này cho biết

RẬN rồi :mad:

F1 nói đụng chạm cả dòng họ offroad nổi tiếng.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
F1racer nói:
ducreddoor nói:
@F1 ơi, em không tham gia được vì hội em lúc này có nhiều việc quá...em hẹn bác sau nhé
Ok bác. Đường này khủng lắm chắc không hợp phong thủy với nhà Jeep:D:D
Lúc này hội Jeep đang ăn chay bác ui, lếu không bọn em cũng chiến ngay.
Nói vậy chắc bác cũng hiểu?
Hy vọng có dịp làm đôi bạn cùng tiến với VA & Sáo Đen.
Nhưng đừng thấy AE bận không đi mà gáy to nhé.....

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
MDRAK nói:
@F1: Cám ơn Bác F1 đã có chương trình chi tiết cho anh em. Thông báo mới nhất không có khoản đồng phục...
@KVL: Bác KVL ơi, em gọi điện cho Bác nhiều lần mà Bác không chịu nghe... Buồn bác ghê!

em thấy cuộc gọi nhỡ nào chết liền á. còn nếu bác gọi buổi tối thì em thua vì em tắt máy sớm. bác liên lạc có gì ko ạ ? nếu ghép xe thì xe em full rồi vì đã có bác Cá Mập và Phuong299 đăng ký đi chung.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/6/10
1.063
858
113
HCMC
Em cũng tính lấy cái UAZ ghẻ chưa độ của em đi đấy chứ, nhưng sợ F1 đuổi về nên không dám đăng ký theo. Các bác đi vui vẻ nhé :D:D:D

Tập Lái
16/4/11
37
0
6
42
@KVL: Em có chút việc hỏi Bác, em xin số dt của Bác từ Apo. Để ngày 6 này em gặp Bác để diện kiến và nói chuyện với Bác luôn.
@F1: Em đã chuẩn bị đồng phục theo format của bác Otosaigon và tinh thần để ra mắt các Bác rồi a.

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Emdangtaplai nói:
Em cũng tính lấy cái UAZ ghẻ chưa độ của em đi đấy chứ, nhưng sợ F1 đuổi về nên không dám đăng ký theo. Các bác đi vui vẻ nhé :D:D:D
Lý do lý trấu giề! Không đi được hay không muốn đi thì lói nuôn như bác mucachai. Cứ ậm ờ làm mất khí thế.

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
thuy binh tham chiến : 4runner rắn lục, dự kiến 1L đang thiếu chã. F1 nhớ cập nhật danh sách

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
thuybinh nói:
thuy binh tham chiến : 4runner rắn lục, dự kiến 1L đang thiếu chã. F1 nhớ cập nhật danh sách
Chúc mùng Rắn lục nhé nhờ đừng như Hồ Tràm nhé vì ........cao lắm.
Xe em tời ko ok rồi từ bữa tắm biển Gò Công Đông đến giờ , cho em rút lui nhé Ban tổ chim

Tập Lái
16/4/11
37
0
6
42
@ URAL 375D: Bác tham gia đi bác, đừng lấy lý do vì tời không hoạt động sẽ làm em tủi vì xe em không có tời. Tuy nhiên bác F1 sau khi khám xét xe em thì ok cho em tham gia và có phán là "để anh dắt mũi Bác, không sao đâu". Vấn đề là máu Bác ơi! Bác tham gia cho có người cùng hội cùng thuyền "xe không tử tế" với em đi Bác.

Status
Không mở trả lời sau này.