BUM
Hạng B1
24/5/05
84
1
0
Hà Nội
RE: Lính mơí Jolie - hoỉ nhờ các huynh một số thông tin

Xe tôi mua tháng 1 năm 2005, chỉnh xăng lại rùi, 13 lít, nhưng ko biết làm sao lại mất AC, bật AC mà chẳng mát tí nào. Có bác nào chạy dưới 10l trong phố thì tôi e rằng nhà bác ý gần sông, thỉnh thỏang lại đi đường thủy nên mới ít zay
BUM

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.491
113

Tui để ý thấy có hiện tượng là ở nửa bình xăng đầu có vẻ ít tốn hơn (kim đồng hồ xuống chậm) nửa bình sau. Để đợt này thử kiểm tra lại xem có chính xác không!

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.491
113

Trích đoạn: thich4banh

Bác Tuấn Đu Quay nói rất chính xác. Có điều nó xuống nhanh là do cái bình xăng nó hình phễu, càng gần đáy càng chứa ít xăng...:D

Thế nên tôi mới phải đo. Và tôi có cảm giác là khi xăng đầy thì xe có vẻ chạy êm và khỏe hơn.

Đầy bình thì cũng phải 60 lít như vậy cũng hơn 40kg rồi, đầm là phải bác ạ. Còn khỏe hơn là "ảo giác" thôi, bác thấy đầy bình thì đạp vô tư, lúc nó gần hết thì mỗi khi đạp lại phải "nương" chân..:D

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN

Trích đoạn: BUM

Chào các bác!
Xe em OK ruì, cưả hậu đã được chỉnh lại, xăng cũng được chỉnh lại (mấy chú Tech cắm máy đo điện tử vào xe em vưà la vưà chưỉ thằng nào trước đây chỉnh phun xăng gì mà như tươí - củ chuôí, thảm nào em dính 18l/100km). Ở An Dân, em thâý một chú SS giống em nhưng xoắn như quẩy (hy vọng ko phaỉ ae mình) hoỉ ra thì thấy bảo d/c ấy tự tay bóp *** cua rộng quá, lộn xe, đâm vào thằng xe taỉ ruì ngả lưng ở dươí ruộng, Thật đáng thương thay (chắc đang quen sedan hay sao mà cua nhanh the)
Em đang muốn nâng cấp hệ thống audio và cách âm, bác nào đi Jolie o HN mà làm ruì thì cho em tiếp kiến cafe cafao học hoỉ ít kinh nghiệm vơí.
BUM

Thế thì chiều nay, 3/6/05, hồi17.30 bác ra 19A PhanBội Châu găpk mọi người nhé, tôi sẽ chạy jolie của tôi cho bác test thử, so sanh và đi tới kết luận cả về xăng, độ bốc, âm thanh và cách âm luôn.

Bác có tới được thì tôi mới chạy chiếc đó, nếu không để tôi đi mui trần