Hạng B2
17/3/08
189
3
18
44
SàiGon
www.vitagifts.vn
RE: LOGO SFC MA CROM!!!!

Em nghĩ 1 logo đơn giản như vầy để nhận dạng anh em cũng hay.
LOGO SFC MA CROM!!!!

Còn những logo kia mình để in lên áo thun,nón .... là OK cả nhà:D

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Em ủng hộ logo phải đơn giản có hình khối gọn chứ có mấy cái nhọn nhọn trông không pro :D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: vita

Em nghĩ 1 logo đơn giản như vầy để nhận dạng anh em cũng hay.
LOGO SFC MA CROM!!!!

Còn những logo kia mình để in lên áo thun,nón .... là OK cả nhà:D

bác thiết kế đơn giản quá, hi hi .. chữ không đúng phông của chính hãng, màu cũng thế .. nên chú tâm hơn, e xin tí kiến lửa ... ;):D:)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Theo em vụ logo này để đến lúc off 3 miền anh em ta biểu quyết nhỉ, không thì bỏ phiếu kín.

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Bác thiết kế có thêm chữ HaNoi vào đấy làm anh em ở xa ngại quá,
Em nghĩ cũng như bác Kien là chỉ cần SFC thôi, ra đường đi tỉnh anh em còn chào nhau.
Đúng ko các bác

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Cái này là thằng bạn em nó thiết kế bác ui. nó không biết nên mới làm vậy. em bảo nó sửa rồi.

Tập Lái
16/5/08
9
0
0
my ? tieu bna newjersey
chao tat ca cac bac em muon biet thong tin bac khoc vi em voi bac ay la ban

bac khoc oi em ne? trung ne? dien tu trung tin ne?> nho chua luc truoc hay di bao haoi nho kog ? hien gio em dang o my nen co gi mail hay goi nha? [email protected] hay phone la 8563836443 phone cua anh hong la so may vay cho em di co gi lien lac ok cho phone ? co bac nao biet bac khoc kog co cho em so phone thank's

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: mackafe

Theo em như thế này là ổn nhưng phải có miếng nhưa hình tròn phía sau thì nhìn LOGO mới cân đối. Cáb Bác nhanh hoàn thành cái này phát hành cho AE SFC đi, logo bằng decan dán phía sau xe em bì vướng gạt nước (do to quá) mà theo em nó không Pro bằng cái này :D:D

Last edited by a moderator: