Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Sáng nay, mình vừa nhận được một logo họi SFC bằng sắt mạ crom cực kỳ pro. do một bác không biết có phải trong hội không ? nhưng vì yêu thích SANTAFE nên làm mẫu để gắn vào xe ( chỉ tiếc mình không post hình lên được ). mình để nghị đợt off kế tiếp các bác cho ý kiến làm hàng loạt luôn

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
RE: LOGO SFC MA CROM!!!!

Post hình lên đi bác Chevol để anh em ngoài HN được góp ý với. [8D]

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Bác chê vợ lại làm AE khó chịu nữa rồi![8D][8D]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Đẹp đấy bác, nhìn rất pro! Đúng màu sắc thiết kế! Các bác trong hội tiến hành làm hàng loạt ngay thôi! Nhưng lưu ý cái này nên làm nhỏ thôi nhé, chứ to đùng như các decal màu cam các bác đang dán trên kính sau xe thì nhìn "cải lương" lắm! :D:D:D
Hội SFC hoành tráng quá!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

báo cáo các bác, cái này rất nhỏ và vừa xinh, mình đã gởi cho bác MACAFE về dán vào xe voi các vị trí khác nhau , tối nay có kết quả sẽ post lên "hầu " các bác . Ráng chở các bác nhé.

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47

Theo em nên dán hai bên hông xe thôi, chứ phía sau nó đánh lộn với logo của SantaFè

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn

Xe Santa Fe thì đã có logo của chính hãng, ai nhìn mà chẳng biết?
Logo của hội cũng lấy theo cách này ko có tính phân biệt, nhìn thấy nhiều quá rối. Đó là cảm nghĩ riêng của em. Các bác bỏ quá nhé.
Tiêu chí của Logo là phân biệt và đặc điểm của nó là được pháp luật bảo hộ theo đăng ký nên nếu mình sử dụng lung tung (tức là không theo tiêu chí MKT của Huyndai nếu như Huyndai đã đăng ký) rất có thể bị Huyndai nó kiện đó. Xin lỗi các bác em bị ngứa nghề tí :D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

ATIM ơi ! yên tâm đi , mình sẽ dán hai bên hộng xe, dưới đèn xinhan hông trông rất hay và đang nghiên cứu dán phía trước xe mũi xe , chứ không dán phía sau nữa đâu trông rối lắm . Đớt tới nhớ off nhé !

Hạng C
22/7/04
533
334
63

Trích đoạn: ATIM

Xe Santa Fe thì đã có logo của chính hãng, ai nhìn mà chẳng biết?
Logo của hội cũng lấy theo cách này ko có tính phân biệt, nhìn thấy nhiều quá rối. Đó là cảm nghĩ riêng của em. Các bác bỏ quá nhé.
Tiêu chí của Logo là phân biệt và đặc điểm của nó là được pháp luật bảo hộ theo đăng ký nên nếu mình sử dụng lung tung (tức là không theo tiêu chí MKT của Huyndai nếu như Huyndai đã đăng ký) rất có thể bị Huyndai nó kiện đó. Xin lỗi các bác em bị ngứa nghề tí :D
Hehehe, A Quang lại mắc bệnh nghề nghiệp rồi, khi nào chuẩn bị lấy vợ cả, em nhờ bác tư vấn hộ thủ tục ...chia tài sản khi ly hôn luôn ạh.

@chevol: em thấy logo này để phần hông xe, phía sau cũng được đấy chứ bác