Tags
bmw
Hạng C
E46 325i là một chiếc xe huyền thoại rồi. Nhưng chỉ sướng khi biết sờ đúng chỗ em nó. Còn nếu sờ không đúng thì em nó tát cho sấp mặt.
Em xem bài bác trên hội Bimmer nhiều rồi, nay mới thấy bài trên OS.
"Sờ đúng chỗ" là sao anh ?
Em cũng chưa chắc chắn mình đã sờ đúng chỗ. Nhưng em nghĩ có lẽ em đã tránh được không sờ vào chỗ hiểm nên không bị tát cho sấp mặt (?)

Hạng D
24/2/20
4.533
7.499
113
37
Cuộc đời người đàn ông nên 1 lần cầm lái con BMW ít nhất 3 năm để cảm nhận chất mạnh mẽ phấn khích của nó để khi xuôi tay ko phải hối tiếc. Theo khảo sát thì tỉ lệ người đi BMW có khả năng tình dục cao nhất trong tất cả
Bác có dẫn chứng ko, coi chừng chạy mazda như em thì là bede hết mọe nó rồi.

Hạng C
Bác có dẫn chứng ko, coi chừng chạy mazda như em thì là bede hết mọe nó rồi.
Em thì không tin tất cả những người thích chạy BMW đều là người "khỏe".
Nhưng em chắc chắn đó không thể là nguời có năng lực thể chất và tinh thần yếu đuối được.

. . .và với Bim cũ như e46 còn phải có ý chí dũng cảm đương đầu với khó khăn nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/12/19
465
476
63
Nếu anh không sợ vợ như em thì anh cứ chọn một chiếc theo ý thích rồi cung bái một tiền bối OS đi thẩm định đánh giá xem xe còn ngon không, cần làm thêm gì là được.
Cái quan trọng ban đầu không phải ở vấn dề anh sẽ mua được chiếc xe nào mà ở chỗ anh có tìm ra một người thầy chân chính dẫn đường buổi ban sơ hay không ?
dạ vâng, em đồng ý với bác.
trong cuộc đời của mỗi con người, điều "may mắn" nhất là có 1 người thầy "soi đường dẫn lối" chắc chắn làm cái gì là được cái đấy, và thành công là chuyện sớm muộn.
em thì đang "lặn lội", "ngóng trông" đi tìm "người thầy của cuộc đời" ạ, mà hơn 30 năm rồi, chưa "hữu duyên" tìm được :( :( :( :(

Hạng C
Em đang đi C230, lành hơn E46 chút. Nhưng cảm giác chăm Đức cổ thì chắc cũng như nhau thôi bác nhỉ. Đôi khi bắt đúng bệnh nhưng thuốc không đủ liều nó cũng vật.
Em gần như "chưa đủ khôn" khi tự đi mua con 318i đầu tiên, nhưng hóa ra cũng không đến nỗi nào. Có cái để so sánh đối chiếu và chủ động hơn. Phụ tùng của 2 chiếc này có cái có thể thay thế cho nhau được.

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.036
4.193
113
Bình Phước
Em gần như "chưa đủ khôn" khi tự đi mua con 318i đầu tiên, nhưng hóa ra cũng không đến nỗi nào. Có cái để so sánh đối chiếu và chủ động hơn. Phụ tùng của 2 chiếc này có cái có thể thay thế cho nhau được.
Chiếc xe đầu tiên em đi xem khi quyết định mua xe là BMW 318i 2004 đó bác. Hồi đó là đầu năm 2014, Hồi đó em có gặp 1 chiếc rất mượt mà và khá ổn, máy nổ êm ru, khung gầm chắc nụi, nội thất còn khá mới. Nhưng lúc đó không đủ dũng khí để bảo vệ tình yêu nên quay xe qua Mazda 3. Sau này mới thấy là mình cũng có chút bồng bột. hehe