Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Tặng mợ tấm hình này. Cứ theo đấy là biết nhá.

View attachment 1615661
Bác cho tui hỏi. Dòm cái biểu đồ cỉa bác tui thấy khúc cuối nó ngóc đầu lên. Mà hiện tại thì nó nằm khúc nào vậy bác.
Tui gà mờ dòm chả hiểu cứ như đám rừng ấy!
Và cơ sở của biểu đồ ấy có tin cậy không nhỉ.
Biết đâu nó không ngóc đầu lên mà tiếp tục chúi nhủi xuống thì sao ta.

Hạng B2
21/8/17
202
449
63
38
Bác cho tui hỏi. Dòm cái biểu đồ cỉa bác tui thấy khúc cuối nó ngóc đầu lên. Mà hiện tại thì nó nằm khúc nào vậy bác.

Kiểu dự báo thời tiết thôi bác ơi, cũng 50/50 lắm. Có thể bác ấy còn có một số chỉ báo khác để xác định đường đi của trend.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Hạng B1
19/7/16
56
243
33
E nghĩ biểu đồ này ko phải cho đất mà cho loại đơn vị khác, xem cả biểu đồ thì xu hướng chung là giảm, trong quá trình giảm có mấy cái đáy để dành cho các bác canh đáy, đáy sau còn thấp hơn đáy trước.

Hạng C
13/5/16
540
1.452
93
53
Bác cợp dựt chậm quá đấy.
Thiên hạ kinh nghiệm thì đã thoát hết hàng tối thiểu từ tuần trước rồi bác.
Đợi cho nó lên báo thì đã muộn rồi bác !
Đúng rồi ạ, em không thoát được thì xây phòng trọ cho thuê chờ thời thôi, trước kia rao bán khách hỏi ầm ầm, giờ rao mấy ngày không một hồi âm là biết thị trường tèo rồi bác à.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Đúng rồi ạ, em không thoát được thì xây phòng trọ cho thuê chờ thời thôi, trước kia rao bán khách hỏi ầm ầm, giờ rao mấy ngày không một hồi âm là biết thị trường tèo rồi bác à.
Đất bác khu vực q9 ?
Nếu q9 thì tui khuyên bác không nên xây trọ làm gì vì giá thuê phòng bèo lắm, bac chưa thu hồi được vốn thì nó đã qua chu kỳ khác rồi. Thoát được thì thoát, không được thì cứ để đó. Chứ bỏ xèng ra xây chọ đến khi bán lại biếu không cho thiên hạ cái số phòng chọ ấy đó bác.