Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Chào các bác,
Hôm qua em có việc đi trên đường Phạm Văn Đồng, hướng từ Cầu Bình Triệu đi Chợ Thủ Đức. Trên đường em nhận thấy rất nhiều biển phân làn bị sơn bít mất khu vực hiển thị tốc độ cho phép (tức là chỉ còn hình loại xe cho phép đi trên làn xe mà không còn con số tốc độ tối đa cho phép). Nên em dự là các anh ấy có quyền thổi phạt các xe chạy 80 vì là đường trong khu dân cư :D
Như vậy khi thấy loại bảng ấy thì các bác lập tức xuống 60 liền nha (con lươn cứng).
Các bác lưu ý kẻo dính chưởng mất tiền oan đó ;)

P/S: Tiếc là em không có chụp lại hình nên bác nào có thì đăng lên cho tăng phần sinh động :D
Phục vụ anh thớt!
capture-png.599599

Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Đang điều chỉnh mà! Sáng nay đã thấy biển max 60 cho Tải (2 làn giữa của đoạn 4 làn), xe con vẫn max 80 ở 3 làn ngoài cùng bên trái, làn trong cùng bên phải thì max 60 từ khi cho 2b vào!
Vậy thì tốt, giảm tốc độ của đám tải, ben, công là hợp lý

Hạng F
1/8/12
5.738
5.765
113
TP HCM
E chạy làn ngoài cùng 80, 2 làn giữa ko dám chạy.
Hôm qua em đi tảo mộ thấy cái BB như vậy do nhìn không kỷ nên em chạy lane ngoài 80 em chạy vào lane kế 60, em éo dám chạy hơn. Bây giờ nhìn hình BB kỷ và các comment của các Bác em mới nghiệm ra. Hèn chi các em xe con chạy lane kế vượt em ào ào. Thôi thì cẩn tắc vô áy náy để khỏi mất tiền oan. He he

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
24/10/14
1.861
1.594
113
TP.HCM
Hôm qua em đi tảo mộ thấy cái BB như vậy do nhìn không kỷ nên em chạy lane ngoài 80 em chạy vào lane kế 60, em éo dám chạy hơn. Bây giờ nhìn hình BB kỷ và các comment của các Bác em mới nghiệm ra. Hèn chi các em xe con chạy lane kế vượt em ào ào. Thôi thì cẩn tắc vô áy náy để khỏi mất tiền oan. He he
Em thích tính quyết đoán của bác :3dup:

• Like
Reactions: ttqui2005