Hạng B2
27/9/09
157
19
18
49
Tks các bác, xe em mua ở SP Auto, nhưng quan trọng là bác phải dặn và check khi nhận xe vì em thấy đợt xe em về, có vài chiếc ko có ABS.

12/10/07
2.603
10.462
113
Hôm rồi theo chỉ dẫn của bác Gentra X tui đã check quả ABS và cảm thấy nhẹ cả người: Xe tui có ABS các bác ạ. Phải chú ý mới thấy vì đèn ABS xuất hiện chỉ cỡ 1 giây thôi chứ không được 2s đâu. Thanks bác lần nữa.

Nói chung nên rút kinh nghiệm, khi đi mua xe các bác nên bình tĩnh, xem xét kỹ lưỡng vào các option quan trọng, nếu không mình dễ bị sa đà vào các chi tiết lặt vặt mà bỏ qua những chuyện lớn. Không nên tin lời sale 100%, cái gì cũng phải kiểm chứng hết, kiểu như: nếu bạn nói có cái đó thì nó đâu?

Seeing is believing

Hạng B2
27/9/09
157
19
18
49
Mãi đến hôm nay em vẫn chưa gắn được che mưa cho vợ 2, rảo khắp khu ADV mà ko có.
Bác nào cho em xin thông tin nếu đã gắn rồi với.
Cám ơn các bác.

Hạng B2
31/10/05
164
7
18
gentrax nói:
Mãi đến hôm nay em vẫn chưa gắn được che mưa cho vợ 2, rảo khắp khu ADV mà ko có.
Bác nào cho em xin thông tin nếu đã gắn rồi với.
Cám ơn các bác.

ADV có mà bác, lần trước em cũng tấp vào đại 1 tiệm nhỏ nhỏ thôi, hỏi che mưa, cản sau... thế là thợ đi lấy về bác ạ.... cản thì chưa có

Hạng B2
31/10/05
164
7
18
Từ hướng An Đông chạy ngược lại bác ạ, khoảng chừng gần trăm mét bên phải, chỗ đó có may nệm, phía trước có để mấy cái cản xe ..

Sory bác em chỉ có thể tả thế... nhưng bác cứ thử try nhe! Còn không hôm nào em đưa bác đi