Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/11/10
1.171
6.118
113
Chị em cần nhượng lại 2 căn Milanium vi tri số 02,03 ( vị trí đẹp à nha)
Bác nào cứu nét hơm :3dcuoi:
P/s: Giá nhượng lại = GIá Gốc trong Bảng Giá CĐT đợt đầu tiên mở bán ( Đợt thứ 2 mở bán đã tăng 200tr cho vị trí này rồi)
Vậy là người bán lời được chiết khấu 7-8% dì đó?

• Like
Reactions: giac_mo_4banh
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Cho thuê nhà thì tuỳ vào vị trí dự án, vị trí căn hộ, tiện ích, nội thất. Cho Tây Lông, Nhật thuê được giá hơn VK, VN vừa thấp, vừa phá nhà, vừa phiền. Dĩ nhiên muốn cho thuê giá cao thì phải hiểu nhu cầu của khách, phải biết nơi tiếp thị tìm khách nữa.

Nhiều bác đi mua căn hộ giá cao chót vót ở tận Phú Nhuận, gần Chùa Vĩnh Nghiêm xong kêu tìm mãi khách Tây thuê không ra. Tây ở đó đi làm ăn đâu???

Cũng có bác mua gần sân bay đòi cho thuê 20 tháng căn 2PN. Tiếp viên/phi công Việt lương chừng 30tr/tháng lấy đâu ra tiền mà thuê giá đó???

Nói chung có nhiều bác nói chuyện nghe mà không biết trả lời kiểu gì luôn á.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Cho thuê nhà thì tuỳ vào vị trí dự án, vị trí căn hộ, tiện ích, nội thất. Cho Tây Lông, Nhật thuê dĩ nhiên được giá hơn VK, VN vừa thấp, vừa phá nhà, vừa phiền. Dĩ nhiên muốn cho thuê giá cao thì phải hiểu nhu cầu của khách, phải biết nơi tiếp thị tiềm khách.

Nhiều bác đi mua căn hộ giá cao chót vót ở tận Phú Nhuận, gần Chùa Vĩnh Nghiêm xong kêu tìm mãi khách Tây thuê không ra. Tây ở đó đi làm ăn đâu???

Cũng có bác mua gần sân bay đòi cho thuê 20 tháng căn 2PN. Tiếp viên/phi công Việt lương chừng 30tr/tháng lấy đâu ra tiền mà thuê giá đó???

Nói chung có nhiều bác nói chuyện nghe mà không biết trả lời kiểu gì luôn á.
Ủa sao em nghe nói pilote VN giờ cũng 5000 obama / tháng ? ko nhớ rõ nghe ở đâu :)

A thấy lại goỳ, nhiều hơn nửa kia :
http://www.vtc.vn/chi-tiet-bang-luong-moi-cua-phi-cong-vietnam-airlines-d189624.html

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Trước em nhắn cho Mập phải không? Hay nhầm với ai?
Trước em có hỏi trên diễn đàn vụ mua The Sun nhưng mọi người troll quá nên e tự đi xem :(
Nhà mẫu nó chỗ Lex nên e ghé qua coi Lex luôn, thấy cùng thiết kế, diện tích, cách có hơn 1km mà nhà sẵn rồi, giá rẻ hơn The Sun nên e mua.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Ủa sao em nghe nói pilote VN giờ cũng 5000 obama / tháng ? ko nhớ rõ nghe ở đâu :)

A thấy lại goỳ, nhiều hơn nửa kia :
http://www.vtc.vn/chi-tiet-bang-luong-moi-cua-phi-cong-vietnam-airlines-d189624.html
Cái đó cộng giờ bay QT chớ phi công mới bay ATR72 lấy đâu ra. Mấy bác già kinh nghiệm bay 777 các tuyến QT thì ở BT không hà. Pilot Tây Lông lương cao chục ngàn cũng không ở mấy nơi tầm trung bác. Túm lại, hiểu thị trường, đối tượng thuê thì dễ tính hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.