Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/4/16
3
31
13
38
Các bác cho em vài lời tư vấn với
Do budget ít ỏi nên tính hoàn thiện sơ sơ để ở thôi:
(1) dán giấy dán tường toàn bộ
(2) làm trần thạch cao phòng khách
(3) hoàn thiện bếp (tủ trên, tủ dưới, mặt bàn và một số linh kiện vừa phải)
--> Các bác tư vấn giúp em tìm người thi công thế nào cho tiết kiệm mà vẫn đảm bảo chất lượng ạ
Các bác bớt chút thời gian giúp người nghèo với ạ
Em cảm ơn nhiều

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng B2
13/8/10
231
203
43
Hòm nay mình có lên nhà mẫu tầng 9, t4, căn 3 phòng ngủ, phòng khách đẹp nhưng có 2 phòng ngủ bé con con. Nhìn chung khong cheap như suy nghĩ ban đầu, tuy nhien thang máy rất bé. Ngoài ra lầu 9 view sông nhìn khong thấy sông, chưa kể là có 1 toà nhà bên phải đang mọc lên che mất một phần view sông. Chạy len lầu 16 thì view đẹp và rộng hẳn. Căn mình đúng tầng 16 nhưng lại t3 nên view sông bị xéo, kg đẹp như t4 view thẳng sông.

• Like
Reactions: THANHTR41 and tuvan
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Hòm nay mình có lên nhà mẫu tầng 9, t4, căn 3 phòng ngủ, phòng khách đẹp nhưng có 2 phòng ngủ bé con con. Nhìn chung khong cheap như suy nghĩ ban đầu, tuy nhien thang máy rất bé. Ngoài ra lầu 9 view sông nhìn khong thấy sông, chưa kể là có 1 toà nhà bên phải đang mọc lên che mất một phần view sông. Chạy len lầu 16 thì view đẹp và rộng hẳn. Căn mình đúng tầng 16 nhưng lại t3 nên view sông bị xéo, kg đẹp như t4 view thẳng sông.
Toà bên phải đang xây là Nassim đó bác. Vài bữa nữa tầng 16 cũng bị nó che như tầng 9 nhà mẫu thoi :)

Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Bộ có quen sao nó cho tham quan lung tung vậy Bác

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
Bộ có quen sao nó cho tham quan lung tung vậy Bác
Không quen mà mình lên đóng tiền đợt áp chót, mình complain là kg thấy hồ nước như mô hình thế là họ cho xe điện đưa lên lầu 9 là căn hộ mẫu, lên xem thì nói nhân tiện cho lên tầng 16 vì mình có căn hộ ở tầng này. view hướng sông nói chung đẹp và thoáng hơn hướng nhìn vào q1. Hương sông nhìn vào biệt thự của các bác đại gia, nghĩ cũng tội cho các bác này bị dân masteri soi mói...

Tập Lái
17/3/15
13
231
28
45
Sorry các bác. Em không muốn phá giá, dưng mà còn 1 căn 'cúng cuồi' muốn cho xong nên up lại. T1 B22 - 08: 2,3t. 2PN ~59.94m2 thông thủy. bao thuế, phí hết nhá.

Ngon :)

Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
Ban công hướng gì ? Giá này còn tl ko a?
Balcony Tây Bắc (Thảo Điền, xa hơn là cầu Kinh), căn này giá trong HD ko nhầm là 2,070 bao gồm VAT + 2%KPBT. Anh wuan tâm gặp trao đổi trực tiếp với a.Chân thì có thể jảm chút 2 bên zui zẻ :)
Masteri thần thánh sắp giao nhà

• Like
Reactions: tuktuk86
Status
Không mở trả lời sau này.