Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Không quen mà mình lên đóng tiền đợt áp chót, mình complain là kg thấy hồ nước như mô hình thế là họ cho xe điện đưa lên lầu 9 là căn hộ mẫu, lên xem thì nói nhân tiện cho lên tầng 16 vì mình có căn hộ ở tầng này. view hướng sông nói chung đẹp và thoáng hơn hướng nhìn vào q1. Hương sông nhìn vào biệt thự của các bác đại gia, nghĩ cũng tội cho các bác này bị dân masteri soi mói...
haha hay qua Bac! Trong group cư dân Facebook đang xôn xao sợ không có cái hồ và cái trường học... Đi một vòng Bác có thấy họ đang làm không ạ?

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
Trường học họ nói là chưa làm và để tạm làm công viên còn cái hồ cảnh quan nhìn xuống cũng không thấy đâu, tuy nhiên họ cam kết tháng 12 xong. Mình nghĩ nó sẽ xong vì cái hồ bé chứ kg to như trong mô hình. Nó mà kg làm là dự án millenium kg bán được vì bị mang tiếng treo đầu dê bán thịt chó

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Trường học họ nói là chưa làm và để tạm làm công viên còn cái hồ cảnh quan nhìn xuống cũng không thấy đâu, tuy nhiên họ cam kết tháng 12 xong. Mình nghĩ nó sẽ xong vì cái hồ bé chứ kg to như trong mô hình. Nó mà kg làm là dự án millenium kg bán được vì bị mang tiếng treo đầu dê bán thịt chó
Cái hồ và nơi vị trí cái hồ thì e hok có lo.
Chắc ban đầu CDT sẽ làm nhỏ phần thuộc về trách nhiệm của CDT. Một nửa còn lại chắc chờ Quận làm.
Cái em lo là nghe đồn có quy hoạch xay một chung cư cũng khá cao che một phần view sông của T2 T3 và xéo xéo cả T4.
Ko biết các bác biết ra chổ nào ở Quận 2 để xem quy hoạch ko ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tuvan
Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
Chắc ban đầu CDT sẽ làm nhỏ phần thuộc về trách nhiệm của CDT. Một nửa còn lại chắc chờ Quận làm.
Cái em lo là nghe đồn có quy hoạch xay một chung cư cũng khá cao che một phần view sông của T2 T3 và xéo xéo cả T4.
Thread cũ có hình ghép của bác nào đó mà e còn lượm nhặt đc, mong ko fải là thực cho cư dân tòa trước được nhờ :)

Masteri thần thánh sắp giao nhà

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
Từ nhà t4 nhìn ra view sông có 1 block đang xây mới xong phần móng, toà này chắn mất view sông hướng bên phải của mastery nhưng khong bị nhiều với các nhà t123. T4 và 5 mất nhiều hơn một chút tuy nhien view sông vẫn rất rộng, tuy nhien ở tầng 9 là kg thấy sông đâu nhé các bác, minh lên tầng 16 thì view rất đẹp

Tập Lái
21/5/13
0
118
28
Các bác cứ yên tâm đi sang năm có 1 dự án mới G-Home của Frasers centrapoint sẽ chắn hết view sông cua em T3-4 va Gateway luôn rồi

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Em nghĩ cư dân rần rần thì tụi cđt đã sớm nghĩ tới và triển khai. Tới giờ chưa public có thể là pháp lý chưa xong. Nếu nó mà ra một dự án cao tầng sau lưng T2 và T3, em hứa sẽ có cuộc bạo động nho nhỏ dành cho cư dân :D

Status
Không mở trả lời sau này.