Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/6/16
77
69
18
TP. Hồ Chí Minh
Em mới đọc báo, nguyên khu Mát Tờ Ri thần thánh bị cầm vào ngân hàng

Giờ phải làm thao các thần dân ơi
Bản chất ở Việt Nam thì gần như là 80-90% dự án đều như vậy bác à. Nếu chủ đầu tư vay nhưng vẫn làm tốt và có thêm nguồn vốn đẩy nhanh tiến độ thì càng có lợi cho khách hàng thôi.

Tập Lái
20/12/10
6
21
3
Bản chất ở Việt Nam thì gần như là 80-90% dự án đều như vậy bác à. Nếu chủ đầu tư vay nhưng vẫn làm tốt và có thêm nguồn vốn đẩy nhanh tiến độ thì càng có lợi cho khách hàng thôi.
Còn nếu ko tốt?

Hạng B2
18/10/10
248
334
63
Thằng Masteri thần thánh này sau cùng có xây cái hồ điều hòa sau lưng T2, T3 không mấy bác? Hôm qua đi Vincom Thảo Điền thấy cũng tươm tất rồi. PMH chảnh quá biết đâu qua đây mua đại 1 căn cho thuê
Hồ điều hòa là vẽ cho đẹp thôi. Nó ko nằm trong ranh giới DA Masteri, phần đất đó của DA khác.

Hạng C
8/7/11
698
140
43
Q7
Lần sau mua các dự án thương hiệu có chữ Masteri thì các anh em chú ý đừng tin vào cái render hay các tiện ích hứa hẹn bằng miệng hay cả trên giấy nhé. Hãy nhìn cái render của Masteri Thảo Điền và hình ảnh thực tế mà rút kinh nghiệm nhé

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
16/12/10
197
7.938
93
Mấy thớt trước mình còm là khi nhận nhà giá sẽ giảm vì thực tế không như mơ (render), số lượng hàng khủng (nguyên tắc hiếm thì quý) và tổng giá trị lớn (thanh toán gần 100%) thì mấy anh Mas fan mắng xối xả, đưa target lên 50-60 trẹo :p:D. Anh nào thoát hàng khi đóng 30-40% là ngon, vốn bỏ ra ít, lợi nhuận/vốn lồi mồm.

Hạng B2
17/11/12
290
1.256
93
Hồ điều hòa là vẽ cho đẹp thôi. Nó ko nằm trong ranh giới DA Masteri, phần đất đó của DA khác.

Em đang nhắm 1 căn nhìn hướng này nên rất quan tâm vụ này. Vậy túm lại là không có hồ hiếc gì cả. Mà sẽ có thêm nhiều block nhà mọc lên ở phía sau T2, T3, T4 hả bác?

Tập Lái
16/2/16
8
10
3
53

Vậy không biết khoảnh đất đó có mọc thêm tòa nào không... chứ nếu có thì toi mất cái view của tòa 3-4 rồi còn gì.

Hạng B2
17/11/12
290
1.256
93
Vậy không biết khoảnh đất đó có mọc thêm tòa nào không... chứ nếu có thì toi mất cái view của tòa 3-4 rồi còn gì.

Đang kiếm cái view thoáng mà nghe thấy đắng lòng quá. Bác nào fan Masteri lên giải đáp thắc mắc lùa em vô chuồng với

Status
Không mở trả lời sau này.