Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/5/09
2.346
13.512
113
Sg
Vậy là giao nhà xong căng băng zôn hả bác? Vấn đề là nó có hứa xây hồ điều hoà lúc bác mua không hay chỉ để chơi chơi trên web?
Mai hẹn đặt cọc mà lên OS này nghe ý kiến xong em muốn bỏ chạy luôn rồi. Đi vòng quanh mấy bữa nay thấy cũng rất ít cây xanh. Nói chung là chất lượng trung bình. Ngặt nỗi giờ thóc cao gạo kém nên chỉ chơi nổi hàng tầm khoảng đó
Có bác nào cao thủ ở đây xem dùm em mấy căn ở mặt sau của T2, T3 (căn số 3,4) coi có nhìn căn hộ Tái Định Cư không vậy? Nghe ao hồ đồn bỏ hồ điều hoà để xây mấy block TDC thì phải
Sao Anh @Xe dap kg lùa cho Anh ăn Dưa Leo nhễ ?!

Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Vậy là giao nhà xong căng băng zôn hả bác? Vấn đề là nó có hứa xây hồ điều hoà lúc bác mua không hay chỉ để chơi chơi trên web?
Mai hẹn đặt cọc mà lên OS này nghe ý kiến xong em muốn bỏ chạy luôn rồi. Đi vòng quanh mấy bữa nay thấy cũng rất ít cây xanh. Nói chung là chất lượng trung bình. Ngặt nỗi giờ thóc cao gạo kém nên chỉ chơi nổi hàng tầm khoảng đó
Có bác nào cao thủ ở đây xem dùm em mấy căn ở mặt sau của T2, T3 (căn số 3,4) coi có nhìn căn hộ Tái Định Cư không vậy? Nghe ao hồ đồn bỏ hồ điều hoà để xây mấy block TDC thì phải
Giang hồ cũng như anh, giang hồ cứ dìm hồ mọc lên cứ mọc. Hồ điều hoà chưa có nhưng hồ trong đất của dự án thì sẽ có. Còn chuyện cảnh quan em nghĩ cứ từ từ khoai sẽ nhừ.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.428
113
40
Với giá của Mas bây giờ rẻ nhất Quận 2 rồi. Cứ mua theo quyết định của mình đi bác. Chả có gì lo cả.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
18/10/10
248
334
63
Giá đất Thảo Điền bây giờ bao nhiêu 1m2 nhỉ? Làm cái hồ điều hòa mất bao nhiêu m2?
Tự suy ra được là nó có cần phải có cái hồ hay không nếu là nhà đầu tư.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
Vậy lời đồn đoán của anh kia kêu thoát hàng sớm là đúng hả trời!?
Mua đt mà anh chị nòa mua thời đầu đc căn ziu về sông, Thanh Đa <= 2,3 tỷ sau thuế/căn 2PN, că 3PN <= 3,1 tỷ thì yên tâm là ko lo về mất giá. Căn ziu về Q1 giá <= 2,1 tỷ (tầng >15) cũng vậy... túm đc những giá này là mừng thầm nuôn :p
P/s: Lo cho mấy ac mua 2PN > 2,7 tỷ thôi a.Cọp (mua ở ko nhắc đến)

Hạng D
10/5/09
2.346
13.512
113
Sg
Mua đt mà anh chị nòa mua thời đầu đc căn ziu về sông, Thanh Đa <= 2,3 tỷ sau thuế/căn 2PN, că 3PN <= 3,1 tỷ thì yên tâm là ko lo về mất giá. Căn ziu về Q1 giá <= 2,1 tỷ (tầng >15) cũng vậy... túm đc những giá này là mừng thầm nuôn :p
P/s: Lo cho mấy ac mua 2PN > 2,7 tỷ thôi a.Cọp (mua ở ko nhắc đến)
:3dcuoi: Rung cây nhát khỉ ?!

• Like
Reactions: ganup and tuvan
Status
Không mở trả lời sau này.